அரும்பாக்கம் வங்கி கொள்ளை: மேலும் 10 கிலோ தங்கம் மீட்பு

அரும்பாக்கம் வங்கிக் கொள்ளை வழக்கில் மேலும் 10 கிலோ தங்கத்தை சென்னை போலீஸார் செவ்வாய்க்கிழமை மீட்டனர்.

செவ்வாய்க்கிழமை வரை, திருடப்பட்ட 31.7 கிலோ தங்கத்தில் 28 கிலோ தங்கத்தை போலீஸார் மீட்டனர்.

முன்னதாக, பாலாஜி மற்றும் சந்தோஷிடம் இருந்து சுமார் 18 கிலோ தங்கம் மீட்கப்பட்டதுடன், அவர்களிடமிருந்து இரண்டு கெட்வே கார்களும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

இந்தக் கொள்ளைச் சம்பவத்துக்கு மூளையாகச் செயல்பட்ட ஃபெட்பேங்க் ஊழியர் முருகனை கொரட்டூர் போலீஸார் திங்கள்கிழமை கைது செய்தனர்.

சனிக்கிழமை பிற்பகலில் நடந்த கொள்ளை வழக்கு குறித்து எழுத்தாளர்களுக்கு விளக்கமளித்த சிஓபி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களில் சிலர் வலிமை படங்களை சமூக ஊடக காட்சிப் படங்களாக வைத்திருப்பதாகக் கூறினார். “ஆனால் அவர்களின் திருட்டு திரைப்படத்திலிருந்து ஈர்க்கப்பட்டது என்று முடிவு செய்ய இது போதுமானதாக இருக்காது” என்று அவர் திங்களன்று கூறினார்.

சென்னையின் மையப்பகுதியில் நடந்த பரபரப்பான வங்கிக் கொள்ளையில், மூவரும் சனிக்கிழமை பிற்பகல் 3:30 மணியளவில் அரும்பாக்கத்தில் உள்ள ஃபெட் வங்கியில் நுழைந்தனர். பாதுகாவலருக்கு காரசாரமான பானம் கொடுத்து, வங்கி மேலாளர் சுரேஷைக் கட்டி வைத்துவிட்டு, அவரிடம் இருந்த லாக்கர் சாவியை கொள்ளையர்கள் பறித்துச் சென்றனர்.