ஆர்யா லண்டனில் 1540 கிமீ சைக்கிள் போட்டியை முடித்தார்

நடிகர் ஆர்யா பல்வேறு ஃபிட்னஸ் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டுள்ளார் என்பதும் அவருக்கு பிடித்தமான செயல்களில் ஒன்று, நிச்சயமாக, சைக்கிள் ஓட்டுவது என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. நடிகர் சமீபத்தில் லண்டன் எடிங்பர்க் லண்டன் (எல்இஎல்) சவாலில் பங்கேற்றார், இது மிகப்பெரிய சகிப்புத்தன்மை சைக்கிள் சவால்களில் ஒன்றாகக் கூறப்படுகிறது. 1540 கிலோமீட்டர் சவாலாக இருந்த அந்த சவாலை ‘சர்பட்ட பரம்பரை’ வெற்றிகரமாக முடித்துள்ளது.
ஆர்யா தனது மற்றும் தனது குழுவினரின் படங்களைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “எனது குழுவுடன் லண்டன் எடின்பர்க் லண்டன் 1540 கிமீ சைக்கிள் ஓட்டுதல் நிகழ்ச்சியை வெற்றிகரமாக முடித்தேன். எனது வாழ்க்கையில் மிகவும் சவாலான முயற்சிகளில் ஒன்று.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், ஆர்யாவுக்கு வரவிருக்கும் இரண்டு திட்டங்கள் உள்ளன – ஒன்று ‘கேப்டன்’ பின்னர், நலன் குமாரசாமியுடன் இன்னும் பெயரிடப்படாத படம்.