விஜய்யின் ‘வாரிசு ’ படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து ஒரு புதிய வீடியோ கசிந்தது

கடந்த சில நாட்களாக ‘வாரிசு ’ படத்தின் ஷூட்டிங் செட்டில் இருந்து சில வீடியோக்கள் கசிந்தன. படத்தொகுப்பில் இருந்து வெளியாகும் வீடியோக்களால் இயக்குனரும், தயாரிப்பாளர்களும் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளனர். இன்று ‘வாரிசு’ படப்பிடிப்பில் இருந்து புதிய வீடியோ ஒன்று வெளியாகி சமூக வலைதளங்களில் ட்ரெண்டாகி வருகிறது.

இந்த வீடியோவில் பிரபு டாக்டராக நடிப்பதாகவும், படத்தில் விஜய்யின் தந்தையாக நடிகர் சரத்குமார் மருத்துவமனையில் ஸ்ட்ரெச்சரில் இருப்பது போலவும் காட்சியளிக்கிறது. இந்த புதிய வீடியோ திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களுக்கு அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது மற்றும் படத்தின் காட்சிகள் கசிந்ததைப் பற்றி கவலைப்படுவதாக கூறப்படுகிறது.

வம்ஷி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் தமிழ், தெலுங்கு என இருமொழிகளில் உருவாகி வரும் படம் ‘வாரிசு’. இப்படத்தில் விஜய், ராஷ்மிகா மந்தனா, பிரபு, சரத்குமார், ஷாம், ஸ்ரீகாந்த், சங்கீதா கிரிஷ், சம்யுக்தா சண்முகந்தன், யோகி பாபு ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். குடும்ப உணர்ச்சிப் படமாக உருவாகும் இப்படம் இதில் விஜய் இரட்டை வேடத்தில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது.

முன்னதாக, படத்தில் ஷாமின் கதாபாத்திரத்தை வெளிப்படுத்தும் மற்றொரு வீடியோ செட்டில் இருந்து கசிந்தது, இதற்கு முன்பு விஜய் மற்றும் ராஷ்மிகா இடம்பெற்ற படத்தின் செட்களில் இருந்து மற்றொரு வீடியோ பகிரப்பட்டது. படத்தொகுப்பில் இருந்து கசிந்த வீடியோ மற்றும் காட்சிகளால் எதிர்காலத்தில் ஏதேனும் அசம்பாவிதங்கள் ஏற்படாமல் இருக்க, ‘வாரிசு’ படப்பிடிப்புத் தளங்களின் செட்டுகளுக்குள் செல்போன் வேண்டாம் என்ற கொள்கையை அமல்படுத்த படத் தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர். தற்போது, ​​இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விசாகப்பட்டினத்தில் துறைமுகம் அருகே நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் படத்தை 2023 பொங்கல் அன்று வெளியிடத் திட்டமிட்டுள்ளனர்.