‘தி லெஜண்ட்’ சரவணன் அருள் தனது அடுத்த படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

தொழிலதிபராக இருந்து நடிகராக மாறிய சரவணன் அருள் ஜூலை 28ஆம் தேதி வெளியான ‘தி லெஜண்ட்’ படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார். ஜே.டி.ஜெர்ரி இயக்கிய இந்தப் படம், கோலிவுட்டில் ஊர்வசி ரவுட்டேலாவின் நடிப்பு அறிமுகத்தையும் குறித்தது. சரவணன் அருளின் நடிப்பு இல்லாததால் படம் பரவலான விமர்சனத்தைப் பெற்றது.

இந்தப் படம் அறிவியல் புனைகதையின் தீவிரமான கதைக்களத்தைக் கொண்டிருந்தாலும், அதில் பல குறைபாடுகள் இருந்தன, மேலும் படம் பார்வையாளர்களைக் கவரவில்லை. படம் வெளியான உடனேயே பார்வையாளர்களால் புறக்கணிக்கப்பட்டது மற்றும் பல நெட்டிசன்களால் நினைவுப் பொருளாகப் பயன்படுத்தப்பட்டது.

தற்போது, ​​படத்தின் தோல்விக்கு மத்தியில் நடிகர் சரவணன் அருள் அடுத்த படத்திற்கு செல்ல முடிவு செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. செய்தி அறிக்கைகளின்படி, புதிய நடிகர் தனது வரவிருக்கும் திட்டம் குறித்து விவாதிக்க இயக்குனர்களை சந்தித்துள்ளார், மேலும் அவர் விரைவில் அடுத்த படத்தை அறிவிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நடிகரும் தயாரிப்பாளருமான சரவணன் அருள் தனது முதல் படமே தோல்வியடைந்தாலும் திரையுலகில் தனது பயணத்தைத் தொடர்வார் என்று ஊகிக்கப்படுகிறது.