ஹோண்டா ரேசிங் இந்தியாவின் ராஜீவ் சேது ARRC இல் முதல் 5 இடங்களைப் பிடித்தார்

IDEMITSU ஹோண்டா ரேசிங் இந்தியா எஃப்ஐஎம் ஆசியா ரோடு ரேசிங் சாம்பியன்ஷிப் 2022 (ARRC) இல் அதன் சிறந்த செயல்திறனைக் கொண்டாடியது. சனிக்கிழமை போட்டி இந்தியாவை பெருமைப்படுத்தியது. ஆசியாவின் கடினமான சாலை பந்தய சாம்பியன்ஷிப்பில் இந்தியாவின் தனி அணி முதல் 5 இடங்களைப் பெறுவது இதுவே முதல் முறை. ARRC இன் AP250 வகுப்பில் இந்திய வீரரின் புதிய சிறந்த முடிவை ராஜீவ் ஐந்தாவது இடத்தில் பதிவு செய்தார்.

சனிக்கிழமையன்று நடந்த AP250 பந்தயம், சீசனின் கடினமான பந்தயங்களில் ஒன்றாகும், ஐந்து ரைடர்கள் முதல் மடியில் தோல்வியடைந்தனர். ஈரமான 12-சுற்றுப் பந்தயம் 1-ஐ 14-வது சுற்றில் தொடங்கி, 1-வது சுற்றுக்குப் பிறகு ராஜீவ் விரைவாக 6-வது இடத்திற்கு நகர்ந்தார். அதிலிருந்து, ஈரமான பந்தயப் பாதையின் காரணமாக 5-வது மடியில் விழும் வரை தனது நிலையைத் தொடர்ந்தார். பந்தயத்தை முடிப்பதில் உறுதியாக இருந்த ராஜீவ், தனக்குத்தானே சவால் விடுத்து, உடனடியாக ஐந்தாவது இடத்தில் செக்கர்ட் கோட்டைக் கடக்க மீண்டும் பந்தயத்தில் இணைந்தார்.

ஸ்போர்ட்ஸ்லேண்ட் சுகோ இன்டர்நேஷனல் சர்க்யூட்டில் தனது முதல் பயணத்திலேயே இந்திய வீரர் ராஜீவ் சேதுவின் தலைசிறந்த பந்தயச் செயல்பாட்டின் விளைவாக, AP250 வகுப்பின் ரேஸ் 1ல் முதல் 5 இடங்களைப் பெற்று 11 புள்ளிகளைப் பெற்றதன் மூலம் அணி தனது அடுத்த படியை எட்டியது.

இன்றைய செயல்திறன் குறித்து பெருமிதம் கொண்ட ஹோண்டா மோட்டார்சைக்கிள் மற்றும் ஸ்கூட்டர் இந்தியாவின் பிரபு நாகராஜ், “இன்று, ஹோண்டா ரேசிங் இந்தியாவுக்கு மகிழ்ச்சியான நாள்! எங்களின் டார்கெட் டாப் 5 ஃபினிஷின் முதல் படியை எட்டியுள்ளோம். ஈரமான தட்பவெப்பநிலை காரணமாக பல ரைடர்கள் விபத்துக்குள்ளான ஆணி கடிக்கும் பந்தயத்தில், நமது ரைடர் ராஜீவ் சேது தனது திறமையை வெளிப்படுத்தி, தனது ஐந்தாவது இடத்தைப் பிடித்து இந்தியாவை பெருமைப்படுத்தினார். அவரது சிறப்பான ஆட்டத்தால் அந்த அணி 11 புள்ளிகளைப் பெற்றது. அவரது ஆட்டம் சாதனை படைத்தது மட்டுமின்றி ஒட்டுமொத்த அணியினரின் மனஉறுதியையும் உயர்த்தியது.

இதற்கிடையில், விபத்து காரணமாக செந்தில் குமாரால் பந்தயத்தை முடிக்க முடியவில்லை. இது ஏமாற்றமளித்தது, ஆனால் அவர் வேகமாகக் கற்றுக்கொள்கிறார், மேலும் அவர் வலுவாகவும் புத்திசாலித்தனமாகவும் திரும்பி வருவார் என்று நான் நம்புகிறேன். நாளைய பந்தயம் இரு ரைடர்களிடமிருந்தும் அதிக உற்சாகத்தைக் காணும் என்று நான் நம்புகிறேன். இதற்கிடையில், ஈரமான பந்தயப் பாதையின் காரணமாக முதல் லேப்பில் தோல்வியடைந்த சக வீரர் செந்தில் குமாருக்கு இது கடினமான நாள்.

“இன்றைய பந்தயம் அனைத்து ரைடர்களுக்கும் ஒரு உண்மையான சோதனையாக இருந்தது, ஏனெனில் வானிலை சாதகமாக இல்லை. ஈரமான பாதையில் நான் அவசரப்படாமல் பந்தயத்தில் ஒரு நிலையான நிலையைப் பேணுவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். ஒரு செயலிழப்பைச் சந்தித்த போதிலும், அணிக்கான புள்ளிகளைப் பெறுவதிலேயே எனது கவனம் இருந்ததால், அதே செயல்திறனைத் தொடர்ந்தேன்.

எங்கள் பயிற்சியாளர்களின் பயிற்சி மற்றும் கடந்தகால பந்தயங்களில் உள்ள அனுபவங்கள் அனைத்து பந்தய தடைகளையும் எதிர்கொள்வதற்கும் ARRC இல் அணிக்காக சாதனை படைப்பதற்கும் எனக்கு உதவியது.

இந்த செயல்திறனை மிகப்பெரிய உந்துதல்களில் ஒன்றாகக் கொண்டிருப்பதால், நாளைய பந்தயத்தில் மற்றொரு சிறந்த முடிவுகளை எதிர்பார்க்கிறேன். ஹோண்டா ரேசிங் இந்தியா ரைடர் ராஜீவ் சேது கூறுகையில், “ஜப்பானின் சர்க்யூட்டில் சவாரி செய்வது ஒவ்வொரு ஹோண்டா ரைடருக்கும் ஒரு கனவாகும், இன்று அதே பாதையில் எங்கள் அணி சரித்திரம் படைத்ததில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஆனால் மோசமான வானிலை எனக்கு தடையாக இருந்ததால் எனது நடிப்பில் நான் திருப்தி அடையவில்லை. இன்றைய தவறுகளில் இருந்து பாடம் கற்று, நாளைய தினத்திற்கு சிறப்பாக தயாராகி வருகிறேன், மேலும் இந்த சுற்றின் இறுதி பந்தயத்தில் அணிக்காக புள்ளிகளை பெறுவேன் என்ற நம்பிக்கையுடன் உள்ளேன்” என்று ஹோண்டா ரேசிங் இந்தியா ரைடர் செந்தில் குமார் கூறினார்.