சென்னையில் கடை உரிமையாளரை மிரட்டி பணம் பறிக்க கார்ப் ஊழியர்கள் முயற்சி

சென்னை மாநகராட்சி ஊழியர்கள் போல் நடித்து, தடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை விற்பனை செய்வதாகக் கூறி, சவுகார்பேட்டை வியாபாரிகளிடம் பணம் பறிக்க முயன்ற இருவரை, சென்னை போலீஸார் சனிக்கிழமை கைது செய்தனர்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் அயனாவரத்தைச் சேர்ந்த ஆர்.ராஜேந்திரன் (56), பெரம்பூரைச் சேர்ந்த எல்.சதீஷ்குமார் (32) என்பது தெரியவந்தது. வெள்ளிக்கிழமையன்று மலைய பெருமாள் தெருவில் உள்ள கடைக்கு சென்ற இருவரும், கடைகளில் தடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்கள் குறித்து சோதனை நடத்தி வருவதாக போலீஸார் தெரிவித்தனர்.

கடை உரிமையாளர் மிட்டா லால், இருவரிடமும் பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பதுக்கி வைக்கவில்லை என்று கூறினார். ஆனால், சோதனை செய்வதாக கூறி கடை உரிமையாளரிடம் லஞ்சம் கேட்டுள்ளனர். அவர்களின் நடத்தையில் சந்தேகமடைந்த கடை உரிமையாளர் காவல் கட்டுப்பாட்டு அறைக்கு போன் செய்தார். பிரச்சனையை உணர்ந்த அவர்கள் அப்பகுதியை விட்டு வெளியேறினர்.

எஸ்பிளனேடு போலீஸார் அவர்கள் இருவரையும் சனிக்கிழமை கைது செய்தனர். விசாரணையில், இதே முறையை பயன்படுத்தி, அம்பத்தூர், ஆவடி பகுதியில் உள்ள கடைக்காரர்களிடம் மிரட்டி பணம் பறித்தது தெரியவந்தது. அவர்களிடம் இருந்து ரூ.30 ஆயிரம் ரொக்கத்தை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். அவர்கள் மாஜிஸ்திரேட் முன் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு நீதிமன்ற காவலில் வைக்கப்பட்டனர்.