நம் படங்களுக்காக ட்ரோல் செய்யப்பட்டால் வருத்தப்படுவதை விட ரசிக்க வேண்டும்: ஹரி

சமீபகாலமாக, பார்வையாளர்களின் எதிர்பார்ப்புக்கு ஏற்றவாறு திரைப்படங்களை வழங்கும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்கள் சமூக ஊடகங்களில் ட்ரோல் மெட்டிரியலாக மாறுகிறார்கள். சமீபத்தில், பீஸ்டுக்காக நெல்சனுக்கு எதிராக மிகவும் பின்னடைவு ஏற்பட்டது. சமீபத்தில் வெளியான அருண் விஜய் நடித்த யானை படத்தின் புரமோஷன் நிகழ்ச்சியின் போது, ​​படத்தின் இயக்குனர் ஹரியிடம் – விக்ரம் நடித்த சாமி ஸ்கொயர், விக்ரம் நடித்த முந்தைய படமான சாமி ஸ்கொயர் வேலை செய்யாதபோது, ​​இதுபோன்ற ட்ரோல்களை அனுபவித்தவர் – இந்த போக்கை எடுத்துக்கொள்வதற்காக, அது குறித்து கேட்டோம். அவரை தொந்தரவு செய்கிறது. இயக்குனரின் பதில் உங்களை ஆச்சரியப்பட வைக்கும். படிக்கவும்…

“உங்கள் படத்திற்கு யாராவது கைதட்டினால், நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக உணர்கிறீர்கள், இல்லையா? அவர்கள் அதை விரும்புகிறார்கள், அதனால் அவர்கள் உங்களைப் பாராட்டுகிறார்கள். எனவே, உங்கள் படம் பிடிக்காதபோது அவர்கள் உங்களை விமர்சிக்கும்போது, ​​​​நீங்கள் ஏன் வருத்தப்பட வேண்டும்?” சிங்கம் படத் தயாரிப்பாளரிடம் கேட்டார், “நாங்கள் பார்வையாளர்களுக்காகப் படங்களைத் தயாரிக்கிறோம், நீங்கள் கொடுத்தது அவர்களுக்குப் பிடிக்கவில்லை என்றால், நீங்கள் இன்னும் சிறப்பாகச் செய்து முன்னேற வேண்டும் என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். தொழில்நுட்பம் எப்படி இருக்கிறதோ அது போல. திரைப்படங்களை பார்வையாளர்களுக்கு சென்றடைய உதவியது, அதனால்தான் ட்ரோலிங் சாத்தியமாகியுள்ளது.பழைய காலத்தில் நண்பர்கள் மத்தியில் இப்படி ஒரு விவாதம் இருந்திருக்கும்.பின்னர் செய்திகள் மூலம் தங்கள் கருத்துக்களைப் பகிர்ந்துகொண்டிருக்கலாம்.இப்போது அதைப் பயன்படுத்தி ஆக்கப்பூர்வமாக செய்ய முடிகிறது. படங்கள் மற்றும் காணொளிகள் மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, நாம் அனைவரும் படங்களில் வேலை செய்யத் தேர்ந்தெடுத்தோம், அந்த கவனத்தை நாங்கள் விரும்புகிறோம். எனவே, நாம் பேசும் புள்ளியாக இருக்கும்போது – அது நல்லது அல்லது கெட்டது – ஏன் நாம் வருத்தப்பட வேண்டும். நாம் அதை அனுபவிக்க வேண்டும்.”