மதுரையில் பிடிஆர் வாகனத்தின் மீது பாஜகவினர் காலணிகளை வீசினார்கள் !!

மதுரை விமான நிலையம் அருகே நிதியமைச்சர் பி.டி.ஆரின் வாகனம் மீது பாஜக பிரமுகர் ஒருவர் பாதணிகளை வீசியதால் பதற்றம் நிலவியது. முன்னதாக, மதுரை விமான நிலையத்தில் இந்திய ராணுவத்தின் துப்பாக்கி ஏந்திய வீரர் லட்சுமணனின் உடலுக்கு மதுரை கலெக்டர் அனீஸ்சேகர் மற்றும் பல்வேறு துறை அமைச்சர்கள் அஞ்சலி செலுத்தினர்.

திரும்பி வரும்போது, ​​பாஜக மாநிலத் தலைவர் கே.அண்ணாமலை அஞ்சலி செலுத்துவதைத் தடுத்ததால் ஆத்திரமடைந்த பாஜக தொண்டர்கள் PTR இன் கான்வாய்யைத் தடுக்க முயன்றனர். மேலும், பி.டி.ஆர் அதிகாரிகள் மற்றும் அமைச்சர்கள் முதலில் மறைந்த ராணுவ வீரர்களுக்கும் அடுத்ததாக பிஜேபி வீரர்களுக்கும் மரியாதை செலுத்த வேண்டும் என்று விரும்புவதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. இதைத் தொடர்ந்து, மதுரை மாவட்டத் தலைவர் சரவணன் தலைமையிலான பிடிஆர் ஆதரவாளர்களுக்கும், பாஜகவினருக்கும் இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது.

பின்னர், மதுரை மாவட்டம் திருமங்கலம் அருகே உள்ள புதுப்பட்டியில் உள்ள அவரது சொந்த கிராமத்தில் உடல் அஞ்சலிக்காக வைக்கப்பட்டது. உயிரிழந்த குடும்பத்தினருக்கு ஆறுதல் கூறியதையடுத்து, அரசு சார்பில் 20 லட்சம் ரூபாய் நிதியுதவி வழங்கப்பட்டது.