சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

நடிகர் சூர்யா இயக்குனர் பாலா இயக்கத்தில் ‘வணங்கான்’ படத்தின் படப்பிடிப்பை கோவாவில் நடத்தி வருகிறார். நடிகர் நேற்று மும்பையில் தனது குடும்பத்துடன் காணப்பட்டார். ஆகஸ்ட் 21 ஆம் தேதி இயக்குனர் சிவாவுடன் அவர் தனது படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்குவார் என்று இப்போது கூறப்படுகிறது. தகவல்களின்படி, சூர்யா பாலாவுடன் தனது படத்தின் 70% படப்பிடிப்பை முடித்துள்ளார், மேலும் இயக்குனர் திட்டமிடுவதால் மீதமுள்ளவை நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளன. அதற்கேற்ப ஸ்கிரிப்ட் காட்சிகளை மாற்றவும். இதற்கிடையில், நடிகர் தனது மற்றொரு படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபடுவார் என்று கூறப்படுகிறது.

இருப்பினும், சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை படத் தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் வெளியிடவில்லை. சூர்யா தனது 39வது படத்திற்கு இயக்குனர் சிவாவுடன் ஒப்பந்தமாகி, படத்தை தொடங்குவதில் தாமதம் ஏற்பட்டது. ஆகஸ்ட் மாதம் வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் ‘வாடிவாசல்’ படத்தின் படப்பிடிப்பை நடத்த உள்ளதாக ஏற்கனவே தகவல் வெளியானது.

நடிகர் இப்போது ‘வாடிவாசல்’ படப்பிடிப்பில் இருப்பாரா அல்லது இன்னும் பெயரிடப்படாத சிவாவுடன் படப்பிடிப்பில் ஈடுபடுவாரா என்பது இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை. மற்றொரு செய்தியில், சூர்யா சமீபத்தில் 2019 இல் வெளியான ‘சூரரைப் போற்று’ படத்திற்காக சிறந்த நடிகருக்கான தேசிய விருதை வென்றார்.