பத்து தல படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

சிலம்பரசன் அடுத்ததாக இயக்குனர் ஒபேலி என் கிருஷ்ணாவுடன் இணைந்து ‘பாத்து தலை’ படத்திற்காக வேலை செய்து வருகிறார், மேலும் படம் சீராக முன்னேறி வருகிறது. சிலம்பரசன் சில நாட்களுக்கு முன்பு மைசூரில் படத்தின் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கினார், மேலும் அவர் செட்டில் இருந்து ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார். இப்போது, ​​சிலம்பரசன் ‘பாத்து தலை’யின் கர்நாடக ஷெட்யூலை முடித்துவிட்டதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது.

சிலம்பரசன் ‘பாத்து தலை’யில் கேங்ஸ்டர் வேடத்தில் நடிக்கிறார், மேலும் அவரது முக்கிய பகுதிகள் மைசூர் மாவட்டத்தில் உள்ள பெல்லாரி அரண்மனையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தின் கர்நாடக ஷெட்யூலை முடித்துக் கொண்டு சிலம்பரசன் சென்னை திரும்பியிருப்பதாகவும், ஒரு சிறிய இடைவெளிக்குப் பிறகு அடுத்த ஷெட்யூல் சென்னையில் நடக்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது.
படத்திற்காக நடிகர் தடிமனான தாடி தோற்றத்தில் நடிக்கிறார், மேலும் அவரது சமீபத்திய படத்தை ஒரு ரசிகர் கிளிக் செய்ததை உறுதிப்படுத்தினார். கன்னடத்தில் சூப்பர் ஹிட் ஆன ‘மஃப்தி’ படத்தின் தமிழ் ரீமேக்கில் கவுதம் கார்த்திக், பிரியா பவானி சங்கர், கலையரசன், ஜோ மல்லூரி, டீஜே ஆகியோரும் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். இப்படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்கிறார், மேலும் சிம்புவுடன் இசையமைப்பாளருக்கு இது இரண்டு தொடர்ச்சியான படங்களாக இருக்கும்.

மறுபுறம், சிலம்பரசனின் ‘வென்று தனித்து காடு’ செப்டம்பர் 18 அன்று வெளியிட தயாராகி வருகிறது, மேலும் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைப்பிற்கான ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவை சென்னையில் பிரம்மாண்டமாக நடத்த தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர். கௌதம் மேனன் இயக்கத்தில், சிலம்பரசன் நடித்த முக்கிய கதாபாத்திரத்தின் வாழ்க்கை பயணத்தைப் பற்றிய படம், சித்தி இத்னானி, கயாது லோஹர், ராதிகா, நீரஜ் மாதவ் மற்றும் சித்திக் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கின்றனர்.