25 C
Chennai
Sunday, January 29, 2023
Homeசினிமாசெரீனா ஓய்வு பெறத் தயாராக இருப்பதாகக் கூறி முதல் போட்டியில் தோல்வியடைந்தார்

செரீனா ஓய்வு பெறத் தயாராக இருப்பதாகக் கூறி முதல் போட்டியில் தோல்வியடைந்தார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

காலில் பெரிய கட்டுடன் ரசிகர்களுக்கு ஷாக் கொடுத்த குஷ்பு…பதறிப்போன...

90 களில் பிரபல நடிகையாக வலம் வந்தவர் குஷ்பு . மகாராஷ்டிராவில்...

டப்பிங் கலைஞர் சீனிவாச மூர்த்தியின் மறைவுக்கு சியான் விக்ரம்...

நடிகர்கள் அஜித், சூர்யா, விக்ரம் முதல் ஷாருக்கான் வரை இந்திய சினிமாவின்...

Ak 62 படத்தின் உண்மை நிலையை பற்றி விக்கி...

அஜித்தின் 'துணிவு' படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகி வெற்றிப் படமாக அமைந்துவிட்ட நிலையில்,...

Firstu பெத்த அம்மா அப்பாவிடம் பேசட்டும்..மீண்டும் விஜய்யை...

அர்ஜுன் சர்ஜா தென்னிந்திய சினிமாவில் நிபுணத்துவம் பெற்ற நடிகர்களில் ஒருவர், மேலும்...

செல்வராகவனின் ‘பகாசுரன்’ படத்தின் ரீலிஸ் தேதியை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இயக்குனர் செல்வராகவன் கடந்த ஆண்டு நடிகராக அறிமுகமாகி தற்போது தனது ‘பகாசுரன்’...

செரீனா வில்லியம்ஸ் தனது முதல் போட்டிக்காக ஸ்டேடியத்திற்குள் நுழைந்தபோது தனது விளையாட்டு முகத்தை அணிந்திருந்தார்.

23 முறை கிராண்ட்ஸ்லாம் சாம்பியனான கைதட்டி சிரிக்கவில்லை. அவள் அசையவில்லை. அவள் உள்ளே செல்லும் போது ஒரு பிளாஸ்டிக் பாட்டிலில் இருந்து சிப் எடுத்தாள். கூட்டத்தில் இருந்த சிலர் அந்த தருணத்தை தங்கள் செல்போனில் கேமராவில் படம் பிடித்தனர். மற்றவர்கள் கையால் வரையப்பட்ட பலகைகளை – ஓ, பல அடையாளங்கள் – ”ராணி” அல்லது ”நன்றி” போன்ற செய்திகளுடன். 40 வயதான அமெரிக்கர் புதன்கிழமை இரவு நேஷனல் பேங்க் ஓபனில் பெலிண்டா பென்சிக்கிடம் 6-2, 6-4 என்ற கணக்கில் தோல்வியடைந்து வெளியேறினார்.

போட்டியின் போது சில பரிச்சயமான ஃபிஸ்ட் பம்ப்கள் மற்றும் ”வா!” என்று கூச்சலிட்டாலும், அதன் பிறகுதான் வில்லியம்ஸ் தனது உணர்வுகளை வெளிப்படுத்த அனுமதித்தார், அவரது குரல் நடுங்கியது மற்றும் பென்சிக் ஒரு நேர்காணலின் போது அவரது கண்கள் நன்றாக இருந்தது. ஸ்பாட்லைட்.

“நிறைய உணர்ச்சிகள், வெளிப்படையாக,” வில்லியம்ஸ் தெளிவான, 75 டிகிரி மாலை முழுவதும் தனது ஊக்கத்தை வழங்கிய பார்வையாளர்களிடம் கூறினார்.

யு.எஸ். ஓபனுக்கான ஹார்ட்-கோர்ட் ட்யூன்அப்பில் நடந்த இரண்டாவது சுற்று ஆட்டம், அவர் மற்றொரு குழந்தையைப் பெற விரும்புவதாகவும், வணிக நலன்களைத் தொடர விரும்புவதாகவும் கூறி, தனது விளையாட்டு வாழ்க்கையில் ”கவுண்ட்டவுன் தொடங்கிவிட்டது” என்று அறிவித்த ஒரு நாள் கழித்து வந்தது.

அவர் தனது கடைசி நிகழ்வு என்ன என்பதைத் துல்லியமாகக் கூறவில்லை, ஆனால் ஆகஸ்ட் 29 ஆம் தேதி நியூயார்க்கில் தொடங்கும் யு.எஸ். ஓபனில் அவரது இறுதி பிரியாவிடை வரும் என்பது போல் ஒலிக்கச் செய்தார். வில்லியம்ஸ் அரை டஜன் முறை ஃப்ளஷிங் மெடோஸில் ஒற்றையர் பட்டத்தை வென்றுள்ளார் – முதலில் 1999 இல்; மிக சமீபத்தில் 2014 இல் – விம்பிள்டன் மற்றும் ஆஸ்திரேலிய ஓபனில் தலா ஏழு சாம்பியன்ஷிப்களையும், மேலும் பிரெஞ்ச் ஓபனில் மூன்று சாம்பியன்ஷிப்களையும் வென்றது.

சமீபத்திய கதைகள்