Monday, December 5, 2022
Homeசினிமாஅமீர்கானின் லால் சிங் சத்தா படம் எப்படி இருக்கு படம் பார்த்தவர்கள் கூறிய விமர்சனம் !!

அமீர்கானின் லால் சிங் சத்தா படம் எப்படி இருக்கு படம் பார்த்தவர்கள் கூறிய விமர்சனம் !!

Date:

Related stories

ராயல் என்ஃபீல்டு நிறுவனம் சென்னையில் புதிய பயிற்சி மையத்தை அமைக்கிறது

நகரத்தை தளமாகக் கொண்ட இருசக்கர வாகன உற்பத்தியாளர், ராயல் என்ஃபீல்டு, மாணவர்கள்...

நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணாவின் வீர சிம்ம ரெட்டி திரைப்படம் ஜனவரி 12ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது

நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா 2023-ல் அதிகம் பேசப்பட்ட படங்களில் ஒன்றான வீர சிம்ஹா...

ரஷ்யாவின் வாக்னர் குழு உக்ரைனுக்கு ‘இரத்தம் தோய்ந்த தொகுப்புகளை’ அனுப்புவதை மறுக்கிறது

ரஷ்யாவின் கூலிப்படை நிறுவனமான வாக்னர் குரூப் விலங்குகளின் கண்கள் அடங்கிய "இரத்தம்...

ஆந்திர மாநிலம் மேற்கு கோதாவரியில் ஆழ்துளை கிணறு தோண்டும்போது தங்க காசுகள் சிக்கியது

ஏடுவடலா பாலம் கிராமத்தில் உள்ள வயலில் ஆழ்துளைக் கிணறு தோண்டியபோது மண்...

சென்னையில் தங்கும் விடுதியில் மடிக்கணினி, கேஜெட்களை திருடிய நபர் கைது செய்யப்பட்டார்

தரமணி மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் தங்கும் விடுதிகளில் அத்துமீறி நுழைந்து...
spot_imgspot_img

லால் சிங் சத்தா விமர்சனம்: அமீர் கானின் லால் சிங் சத்தா திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகியுள்ளது. அமீர் மீண்டும் கரீனா கபூர் ஜோடியாக நடிக்கிறார். லால் சிங் சத்தாவை புறக்கணிக்க வேண்டும் என்ற கோரிக்கை பல நாட்களாக இருந்து வருகிறது. இப்போது நீங்கள் படத்தைப் பார்க்கலாமா வேண்டாமா, எந்த முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன் இந்த மதிப்பாய்வைப் படியுங்கள்.

சராசரி குழந்தைகளை விட குறைவான ஐக்யூ லெவல் கொண்ட லால் சிங் சத்தா என்கிற மனிதனின் வாழ்க்கையையும் அவனுக்கு கிடைக்கும் அந்த காதலும் அதற்கு பின்னால் வரும் ஏமாற்றங்களும் தான் லால் சிங் சத்தா படத்தின் கதை.

ஹாலிவுட்டில் டாம் ஹேங்ஸ் நடிப்பில் வெளியாகி ஆஸ்கர் விருதுகளை அள்ளிய ஃபாரஸ்ட் கம்ப் படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ ரீமேக்காக இந்த படம் உருவாகி உள்ளது.

தமிழ், தெலுங்கு, இந்தி உள்ளிட்ட மொழிகளில் இன்று வெளியாகி உள்ள அமீர்கானின் லால் சிங் சத்தா படத்திற்கு எதிர்ப்புகள் ஒரு பக்கம் இருந்தாலும், படமாக அந்த படம் எப்படி இருக்கிறது என படத்தை பற்றிய விமர்சனம்

படிக்காதவன் உள்ளிட்ட படங்களில் வில்லனாக மிரட்டிய அதுல் குல்கர்னி தான் ஹாலிவுட் படமான ஃபாரஸ்ட் கம்ப்பை நம்ம நாட்டு ரசிகர்களுக்கு ஏற்ப மாற்றி திரைக்கதை வடிவமைத்து நடிகர் அமீர்கானை வற்புறுத்தி இந்த படத்தை பண்ண வைத்திருக்கிறார். படத்தை பார்த்த இந்த ரசிகர் இது ஒரு பர்ஃபெக்ட்டான பாலிவுட் படமாக அமைந்துள்ளது. சில இடங்களில் துக்கம் தொண்டையை அடைக்கும், சில இடங்களில் சிரிக்க வைக்கும் உன்னதமான படம் என பாராட்டி உள்ளார்.

அமீர்கானின் லால் சிங் சத்தா பெரிய நகரங்களிலும் மெட்ரோக்களிலும் நல்ல வரவேற்பை பெறும் என நினைக்கிறேன். அதே சமயம் அக்‌ஷய் குமாரின் ரக்‌ஷா பந்தன் திரைப்படம் கிராமங்களில் கல்லா கட்டும் என இந்த நெட்டிசன் கருத்து கூறியுள்ளார். அமீர்கானின் லால் சிங் சத்தா படம் ஒரு எபிக் என்றும் விமர்சித்துள்ளார்.

டாம் ஹேங்ஸ் நடித்த ஹாலிவுட் படமான ஃபாரஸ்ட் கம்ப் படத்திற்கு கொஞ்சம் கூட குறைவோ அதிகமோ இல்லாமல் சரியாக வந்திருக்கும் தரமான படம் என பிரபல இங்கிலாந்து பத்திரிகையான தி கார்டியன் தனது விமர்சனத்தை வைத்துள்ளது. அதனை இந்த நெட்டிசன் ஷேர் செய்து லால் சிங் சத்தா தரமான படம் என்றும் ரசிகர்களை நிச்சயம் தியேட்டருக்கு கொண்டு வரும் என்றும் கூறியுள்ளார்.

அமீர்கானை எதிர்க்கிறேன் என அத்வைத் சந்தனின் இந்த அழகான படத்தை மிஸ் பண்ணிடாதீங்க, வாழ்க்கையின் தத்துவத்தை அப்படியே எடுத்து உரைக்கிறது இந்த படம். முழுவதுமே பாசிட்டிவிட்டி தான். அன்பை லால் சிங் சத்தாவாக பரப்பி இருக்கிறார் அமீர்கான்

ஒரு பக்கம் படத்திற்கு எதிரான நெகட்டிவ் டிரெண்டிங் மற்றும் மறுபுறம் படத்தை பார்த்தவர்கள் சொல்லும் பாசிட்டிவ் கமெண்ட்ஸ் கிடைத்துள்ள நிலையில், லால் சிங் சத்தாவின் வசூல் உலகளவில் எப்படி வந்திருக்கிறது என்பதை நாளை தெரிந்து விடும். முதல் நாள் வசூலை விட வெள்ளி, சனி, ஞாயிறுகளில் வசூல் அதிகரிக்கும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

‘பாரஸ்ட் கம்ப்’ என்ற ஆங்கிலப் படத்தின் ஹிந்திப் பதிப்பாக லால் சிங் சத்தா அழைக்கப்படுவார் என்பது உண்மைதான். ஆனால் அதுல் குல்கர்னி எழுதிய இந்தப் படம் அந்த ஆங்கிலப் படத்தை விட அதிகம். நீங்கள் பாரஸ்ட் கம்பைப் பார்த்ததை மறந்து விடுங்கள். நீங்கள் நினைவில் வைத்திருந்தாலும், இது ஒரு தனித்துவமான வழக்கு என்பதை நீங்கள் புரிந்துகொள்வீர்கள்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories