இன்றைய ராசிபலன் இதோ 11.08.2022 !!

மேஷம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை அதிகப்படியான ஃபிளாஷ் மற்றும் போதுமான அளவு உண்மையான உணர்ச்சிகளால் வகைப்படுத்தப்படலாம், இது சில அதிருப்திக்கு வழிவகுக்கும். அவர்களின் தோற்றம் மற்றும் திறன்களைப் பற்றி பெருமை பேசும் ஒரு நபருடன் நீங்கள் குறுக்கு வழியில் செல்வீர்கள், ஆனால் இறுதியில் அவர்களின் உரிமைகோரல்களுக்கு ஏற்ப வாழத் தவறி, ஏமாற்றமடைந்தவர். அவர்களிடமிருந்து பாதுகாப்பான தூரத்தை பராமரிக்கவும்; இன்னும் திறமையான ஒருவர் வந்துகொண்டிருக்கிறார்.

ரிஷபம்: உங்களுக்கு ஏற்கனவே தெரிந்த மற்றும் நம்பிக்கை உள்ளவர்களுடன் பழகும் போது, ​​நீங்கள் பாசத்தைப் பொழிந்து, உடல் ரீதியாகவும், உணர்ச்சி ரீதியாகவும் உங்களை வளர்க்கலாம். இன்று கொஞ்சம் புதுமையான அனுபவத்தை தருகிறது. நீங்கள் இப்போது சந்தித்த ஒருவர் முதலில் சுவாரஸ்யமாகத் தோன்றலாம், ஆனால் உங்களுடன் தீவிர உறவில் ஆர்வம் காட்டவில்லை. கைவிடாதே; முதலில் அவர்களின் மனதில் முயற்சி செய்வதன் மூலம் அவர்களின் அன்பை வெல்லுங்கள்.

மிதுனம்: இதயம் சம்பந்தமான விஷயங்களுக்கு வரும்போது, ​​சில சமயங்களில் நடுநிலையான நபரின் உதவியைப் பட்டியலிடுவதே கடினமான இக்கட்டான சூழ்நிலையிலிருந்து வெளிவருவதற்கான ஒரே வழி. சிக்கலை வெற்றிகரமாகத் தீர்க்க, உங்களுக்கு வழிகாட்டுதலையும் வழிகாட்டுதலையும் வழங்கக்கூடிய அறிவுள்ள ஒருவரின் உதவியையும் வழிகாட்டுதலையும் நீங்கள் நாட வேண்டும். நீங்கள் விவாதத்தை முடிக்கும் நேரத்தில், நீங்கள் ஒருவரையொருவர் நோக்கிய ஒரு நம்பிக்கையான பார்வையைப் பெறுவீர்கள்.

கடகம்: இன்று உங்களுக்கு ஏற்பட்டுள்ள மனரீதியான கவலைகளை கவனித்துக் கொள்ளும் வாய்ப்பைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் வழக்கம் போல் உங்கள் விருப்பங்களைத் தடுத்து நிறுத்த முயற்சிக்காதீர்கள்; அதற்கு பதிலாக, நீங்கள் விரும்புவதைத் தெரிவிக்கவும். காதல் தொடர்பான புதுமையான அணுகுமுறைகளைக் கொண்டு வர முயற்சி செய்யுங்கள்! இதுவரை, நீங்கள் உங்கள் பணி வாழ்க்கை தொடர்பான விஷயங்களை மட்டுமே விவாதித்தீர்கள். மற்றவர்களுக்கு உங்களை வெளிப்படுத்த நீங்கள் எவ்வளவு தயாராக இருக்கிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்து உங்கள் சமநிலை உள்ளது.

சிம்மம்: இன்று, உங்களுக்கு நெருக்கமான நபர்களின் உணர்வுபூர்வமான வாழ்க்கையைப் பற்றிய ஆழமான புரிதலைப் பெற நீங்கள் முயற்சி செய்ய வேண்டும். மற்றவர்களின் உணர்வுகளுக்கு உங்கள் உயர்ந்த உணர்திறன் உங்கள் சொந்த உணர்ச்சிகளை மிகவும் ஆக்கப்பூர்வமாக வெளிப்படுத்த உங்களை ஊக்குவிக்கும். அதே வழியில், இன்று ஒரு தேதிக்கு செல்ல சிறந்த நேரம். உங்கள் கூட்டாளருடன் வெளியே செல்ல, புதிய காற்றைப் பெற்று புதிய இடத்தை ஆராயுங்கள்.

கன்னி: இன்று, நீங்கள் விரக்தி மற்றும் தனிமை ஆகிய இரண்டின் உணர்வுகளையும் அனுபவிப்பீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் மிகவும் ரொமாண்டிக் என்று நீங்கள் கருதும் நபருடன் ஒரு இனிமையான மாலைப் பொழுதைக் கழிக்க வேண்டும் என்பதே உங்கள் ஒரே விருப்பம். இருப்பினும், உங்கள் பங்குதாரர் அவர்களின் தொழில் வாழ்க்கையின் தேவைகள் காரணமாக உங்களுக்காக நேரத்தை ஒதுக்க முடியாமல் போகலாம். உங்கள் கன்னத்தை மேலே வைக்கவும். நீங்கள் இருவரும் மீண்டும் ஒன்றாக வருவதற்கு சிறிது நேரம் ஆகும்.

துலாம்: இன்று வழக்கத்தை விட சற்றே மந்தமானதாக இருந்தாலும், நீங்களும் மற்றொரு நபரும் நெருங்கிய தனிப்பட்ட தொடர்பைப் பகிர்ந்து கொண்டால், இது உங்கள் இருவரையும் மேலும் இணைக்க உதவும். உங்கள் அந்தந்த விவகாரங்களை ஒன்றாக இணைப்பதில் உங்கள் இருவருக்கும் உதவுவதற்கு சில நடைமுறை ஏற்பாடுகளை செய்வது அல்லது ஒப்பந்தங்கள் மூலம் வேலை செய்வது பற்றி நீங்கள் உரையாட வேண்டியிருக்கும்.

விருச்சிகம்: நீங்கள் திருமணம் செய்து கொள்ள விரும்பும் நபர் உங்களுக்கு சில ஊக்கமளிக்கும் அறிகுறிகளை அனுப்புவார். நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் பதிலைப் பெறுவதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் அதிகமாக இருப்பதால், முன்மொழிவைச் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் அதற்கு ஒரு ஷாட் கொடுக்கலாம். அதே வழியில், உடனடி முடிவுகளைத் தரவில்லை என்றால், உங்களை மனமுடைந்து விடாதீர்கள். சிறந்த முடிவுகளைக் கொண்டுவர உங்கள் முயற்சிகளைத் தொடரும்போது உங்கள் பொறுமையைப் பேணுங்கள்.

தனுசு: இன்று உங்களுக்கு காதலில் அதிர்ஷ்டம் வருவதை நீங்கள் காண்பீர்கள். கவர்ச்சிகரமான புதிய நபருடன் காதல் உறவில் ஈடுபட உங்களுக்கு அதிக வாய்ப்பு கிடைக்கும். உங்கள் நோக்கங்கள் உண்மையானவை என்பதையும், நீங்கள் எடுக்கும் முடிவுகள் உங்களுக்காக நீங்கள் கற்பனை செய்யும் வகையான நெருக்கமான கூட்டாண்மைக்கு உங்களை நகர்த்தும் என்பதையும் உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். இந்த காதல் தொடக்கத்தை நம்பமுடியாத அர்த்தமுள்ள ஒன்றாக மாற்றும் ஆற்றல் உங்களிடம் உள்ளது.

மகரம்: கடந்த சில நாட்களாக நிலவி வந்த சில மனக்கசப்புகள் குறையத் தொடங்குவதால், இன்று ஒருவரின் காதல் வாய்ப்புகள் குறித்து நம்பிக்கையுடன் இருக்க காரணம் உள்ளது. விஷயங்களைப் பேச நேரம் ஒதுக்குவது மற்றும் உங்கள் நோக்கங்களைப் பற்றி உங்கள் துணையுடன் வெளிப்படையாக இருப்பது தவறான புரிதல்களைத் துடைக்க சிறந்த வழிகளில் ஒன்றாகும். நாள் முடிவதற்குள் உங்கள் கணினியிலிருந்து எல்லாவற்றையும் பெற வேண்டும்.

கும்பம்: உங்கள் பங்குதாரர் உறவின் மிகவும் சுறுசுறுப்பான பக்கங்களில் கவனம் செலுத்துவதில் அதிக ஆர்வம் காட்டுகிறார், அதே சமயம் நீங்கள் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி மிகவும் உறுதியான கூறுகளுடன் மிகவும் இணைந்திருப்பீர்கள்; எனவே, இதைப் பற்றி நீங்கள் உரையாட வேண்டியிருக்கலாம். இன்று உங்கள் அன்புக்குரியவர்களின் குறிக்கோள்கள் மற்றும் அபிலாஷைகளைப் பற்றி அறிய உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது, இது அவர்களைப் பற்றிய ஒரு பெரிய அறிவை உங்களுக்கு வழங்கக்கூடும்.

மீனம்: உங்கள் கவர்ச்சி சுற்றியுள்ள அனைவரையும் ஈர்க்கும் என்பதால், இன்று நீங்கள் நிதானமாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் சந்திக்கும் ஒவ்வொருவரும் உடனடியாக உங்கள் துடிப்பான ஆவியால் ஈர்க்கப்படுவார்கள். நீங்கள் உங்கள் நண்பர்களுடன் வெளியே செல்லும்போது, ​​உங்கள் தனிப்பட்ட தன்மையை மக்கள் கவனிப்பார்கள், மேலும் உங்களைப் பற்றி மேலும் தெரிந்துகொள்ள விரும்புவார்கள். நாள் பல வாய்ப்புகளைக் கொண்டுள்ளது, எனவே அதைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் யார் என்பதைப் பற்றி தவறாக பேசாதீர்கள், நேர்மையாக இருங்கள்.