லால் சிங் சத்தா: வரலக்ஷ்மி சரத்குமார் படத்தில் அமீர் கான் தன்னை மிஞ்சியுள்ளார்

சமீபத்தில் லால் சிங் சத்தாவின் பிரபல திரையிடலில் கலந்து கொண்ட வரலக்ஷ்மி சரத்குமார், படத்தில் அமீர் கானின் நடிப்பைப் பாராட்டி தனது சமூக ஊடகக் கைப்பிடியில் ஒரு குறிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவரைப் பொறுத்தவரை, அமீர் படத்தில் “தன்னை விஞ்சிவிட்டார்”.

அமீருடன் படத்தைப் பார்த்த வரலக்ஷ்மி, “அமீர் கானுடன் படத்தைப் பார்த்ததில் எனக்கு மிகுந்த மகிழ்ச்சி மற்றும் மரியாதை. மிகவும் அடக்கமான மற்றும் அழகான மனிதர்” என்று எழுதினார்.

போடா போடி நடிகர், படம் பார்வையாளர்களை இந்திய வரலாற்றின் நினைவக பாதையில் எவ்வாறு அழைத்துச் செல்கிறது என்று கூறினார். “இயக்குனர் அத்வைத் சந்தன், ஃபாரெஸ்ட் கம்பை லால் சிங் சத்தாவாக மிக அழகாக மாற்றியமைத்துள்ளார். நமது இந்திய வரலாற்றின் நினைவகப் பாதையில் நம்மை அழைத்துச் சென்றுள்ளார். அமீர்கான் என்ன ஒரு அற்புதமான நடிகர் என்பதை மீண்டும் ஒருமுறை நிரூபிக்கச் செல்கிறார். அவர் அவரை (தன்னை) மிகவும் சிரமமின்றி மாற்றுகிறார். அவரது அனைத்து கதாபாத்திரங்களும். அவர் தன்னை விஞ்சிவிட்டார்.”

நடிகர்கள் மீது பாராட்டு மழை பொழிந்து, அவர் எழுதினார், “கரீனா கபூர் கான் ரூபாவாக ஒரு அற்புதமான வேலையைச் செய்துள்ளார். மோனா சிங் தனது அம்மாவாக தனது பங்களிப்பை மிகவும் சிறப்பாகச் செய்கிறார். மிகவும் அழகாக இருக்கிறார். நாக சைதன்யா பாலாவை மிகவும் சிறப்பாகச் சித்தரிக்கிறார். , மனதைக் கவரும் மற்றும் உண்மையில் உணர்ச்சிவசப்படும். பார்வையாளர்களை உடனடியாகத் தொட்டு, அனைத்து கதாபாத்திரங்களுடனும், படத்துடனும் உடனடி இணைப்பு உருவாகிறது. இவ்வளவு அழகான படத்தை உருவாக்கிய இயக்குனருக்குப் பாராட்டுகள்.”

‘எங்கள் ஃபாரெஸ்ட் கம்ப்’ ஆமிர் கானுக்கும், தன்னை திரையிடலுக்கு அழைத்ததற்காக உதயநிதி ஸ்டாலினுக்கும் நன்றி தெரிவித்து குறிப்பை முடித்தார். “எங்கள் பாரஸ்ட் கம்பாக இருந்ததற்கு நன்றி அமீர் சார் அல்லது நான் லால் சிங் சத்தா என்று சொல்ல வேண்டுமா. ஒட்டுமொத்த குழுவிற்கும் நல்வாழ்த்துக்கள். இந்த அற்புதமான படத்தைக் காண என்னை அழைத்ததற்கு நன்றி உதயநிதி ஸ்டாலின்.”