‘கனம்’ திரைப்படத்தின் ரீலிஸ் தேதியை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

ஷர்வானந்த் மற்றும் அமலா அக்கினேனியின் ‘கணம்’ திரைப்படம் இப்போது செப்டம்பர் 9 ஆம் தேதி திரைக்கு வரவுள்ளது. படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் நேற்று மாலை அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிட்டனர். தமிழில் ‘கனம்’ என்றும், தெலுங்கில் ‘ஒகே ஓக ஜீவிதம்’ என்றும் இருமொழிகளில் உருவாகும் இந்தப் படத்தை அறிமுக இயக்குநர் ஸ்ரீ கார்த்திக் இயக்குகிறார்.

படத்தின் வெளியீட்டு தேதியை அறிவிக்கும் புதிய ப்ரோமோ டீசரை படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். இப்படத்தில் ரிது வர்மா, ரமேஷ் திலக், சதீஷ் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு ஜேக்ஸ் பிஜாய் இசையமைத்துள்ளார். நடிகர் ஷர்வானந்த் ‘கணம்’ படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் மீண்டும் அறிமுகமாகிறார். கடைசியாக ‘எங்கேயும் எப்போதும்’ படத்தில் நடித்தார்.
அறிவிப்பை இங்கே பாருங்கள்

புதிய ப்ரோமோ டீசர் ரசிகர்களிடையே உற்சாகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. படத்தின் கதை காலப்பயணத்தை மையமாகக் கொண்டது மற்றும் படத்தின் விளம்பரம் படம் தரமானதாக இருக்கும் என்று சித்தரித்துள்ளது. படம் வெளியாக இன்னும் ஒரு மாதமே உள்ள நிலையில் படத்தின் புரமோஷன் பணிகள் தற்போது தொடங்கியுள்ளன.
இப்படத்தின் ஒளிப்பதிவை சுஜித் சாரங் மற்றும் படத்தொகுப்பை ஸ்ரீஜித் சாரங் செய்துள்ளார்.