விருமன் படத்தின் ரீ-ரிக்கார்டிங்கை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

தமிழில் விரைவில் வெளிவரவிருக்கும் விருமன் திரைப்படத்தின் வெளியீட்டை எதிர்பார்க்கும் இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜா, படத்தின் ரீ-ரெக்கார்டிங் முடிந்துவிட்டதாக அறிவித்தார்.

“விருமன் ரீ-ரெக்கார்டிங் மூடப்பட்டு வழங்கப்பட்டது. ஆகஸ்ட் 12 முதல் திரையரங்குகளில் குடும்பத்தினருடனும் நண்பர்களுடனும் திரைப்படத்தைப் பாருங்கள். போனஸ் டிராக்குகள் உங்கள் வழியில் வரும்!” இசையமைப்பாளர் திங்களன்று ட்வீட் செய்தார்.

சமீபத்தில் இப்படத்தின் ஆடியோ மற்றும் டிரைலர் வெளியீட்டு விழா மதுரையில் நடந்தது. இப்படத்தில் கார்த்தி கதாநாயகனாக நடிக்க, அவருக்கு ஜோடியாக அதிதி ஷங்கர் அறிமுகமாகிறார்.

முத்தையா இயக்கியிருக்கும் இப்படம் ஆகஸ்ட் 12ஆம் தேதி திரைக்கு வரவுள்ளது. இப்படத்தில் கார்த்தியின் தந்தையாக பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் சூரி, ராஜ் கிரண், சிங்கம்புலி, ரோபோ சங்கர், கருணாஸ், மனோஜ் பாரதி, ஆர்.கே.சுரேஷ், சரண்யா பொன்வண்ணன், வடிவுக்கரசி, பல முக்கிய பாத்திரங்களில்.

விருமன் படத்தை சூர்யா, ஜோதிகாவின் 2டி எண்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனம் தயாரிக்கிறது.