இன்றைய ராசிபலன் இதோ 08.08.2022

மேஷம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் பந்து உருளும். உங்கள் உறவை சலிப்படையச் செய்யும் ஏகபோகத்தை சீர்குலைக்கவும். விஷயங்களை கொஞ்சம் அசைக்க உங்கள் வழக்கமான வழக்கத்தை மாற்றவும். இன்று வேறு ஏதாவது முயற்சி செய்யுங்கள். உங்கள் வழக்கமான இரவு உணவு மற்றும் திரைப்படத்திற்கு ஒரு முறை செல்வதற்குப் பதிலாக, ஒரு கச்சேரி அல்லது அருங்காட்சியகத்திற்குச் செல்வது போன்ற புதிய ஆர்வத்தை வளர்த்துக் கொள்ளுங்கள். இது ஒரு சிறிய சரிசெய்தல், ஆனால் நீங்கள் இருவரும் விரும்புவீர்கள்.

ரிஷபம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய தருணம் இது. உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை முழுவதும் நீங்கள் உயர்வு மற்றும் தாழ்வு இரண்டையும் அனுபவித்திருக்கிறீர்கள் என்பதில் சந்தேகமில்லை. இருப்பினும், சமீபத்திய மாதங்கள், குறிப்பாக ஆழமான உணர்வுகள் கொண்ட நாவல்களால் நிறைந்துள்ளன. ஒருமுகப்படுத்தப்பட்ட, இலக்கு சார்ந்த மனநிலையை தொடர்ந்து கடைப்பிடிப்பது மற்றும் தேவையான நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வது உங்களை உறவுகளில் வெற்றிக்கு அழைத்துச் செல்லும்

மிதுனம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை மீண்டும் ஒன்றாக வைப்பது இப்போது முதன்மையானதாக இருக்க வேண்டும். இன்று, நீங்கள் சில சவாலான மற்றும் முக்கியமான பேச்சுகளில் ஈடுபடுவீர்கள். இருப்பினும், உங்கள் உணர்வுகளை மறைக்க முயற்சி செய்வதற்குப் பதிலாக, நீங்கள் தைரியமாக முன்வைத்து அவர்களை நேருக்கு நேர் எதிர்கொள்ள வேண்டும். உங்கள் எண்ணங்கள் மற்றும் உணர்வுகள் கவனமாக பரிசீலிக்கப்படும் என்பதால், அவற்றைப் பகிர்ந்து கொள்ள நீங்கள் தயங்கக் கூடாது.

கடகம் : மரியாதை என்பது மிகவும் தொட்டுணரக்கூடிய விஷயமாக இருப்பதால், நீங்களும் உங்கள் துணையும் ஒரே பக்கத்தில் இருக்கிறீர்களா இல்லையா என்று நீங்கள் ஆச்சரியப்படலாம். குறைவாக மூடப்படுவதற்கும் அதிக பச்சாதாபத்துடன் இருப்பதற்கும் முயற்சி செய்யுங்கள். தகவல்தொடர்பு செயலிழந்தால், விஷயங்கள் ஒரு வழி என்ற தோற்றத்தை கொடுக்கலாம், ஆனால் நீங்கள் மூலப் பிரச்சனையில் வேலை செய்யத் தொடங்கினால், அவை உண்மையில் எப்படி தோன்றினதோ அதற்கு முற்றிலும் மாறுபட்டதாக இருப்பதை நீங்கள் காணலாம்.

சிம்மம்: நீங்கள் வைத்திருந்த இலக்குகள் மற்றும் கனவுகள் இழக்கப்படவில்லை. வேறொரு நபருடனான உங்கள் காதல் முயற்சிகள் தோல்வியில் முடிந்தால், நீங்கள் மீண்டும் அன்பைக் காண மாட்டீர்கள் என்று அர்த்தமல்ல. உங்கள் இலக்குகளை தெளிவாக்குங்கள். உங்கள் இதயத்தின் ஆசைகளை மட்டும் தெரியப்படுத்துங்கள். உறவுகள் அற்புதமானவை, அவற்றைப் பகிர்ந்துகொள்வதற்கான சரியான நபரை நீங்கள் எப்போது கண்டுபிடிப்பீர்கள் என்று உங்களுக்குத் தெரியாது. உங்கள் சிறந்த துணைக்காக தொடர்ந்து ஆசைப்படுங்கள்.

கன்னி: நீங்கள் உங்கள் நேரத்தை போதுமான அளவு உறவை வழங்குகிறீர்களா மற்றும் நீங்கள் தொடர்ந்து கடமையை அதிகமாக எடுத்துக்கொள்கிறீர்களா என்று உங்களை நீங்களே கேட்டுக்கொள்ள வேண்டும். உங்கள் அன்பை உயிருடன் வைத்திருக்கும் சிறிய விஷயங்களை தினமும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். உறவுகளில் பிரச்சனைகள் தலைதூக்காமல் இருப்பதற்கும், நன்றியுணர்வு, பக்தி மற்றும் அர்ப்பணிப்பு ஆகியவற்றின் அழகான வெளிப்பாடுகளாக விஷயங்கள் மலருவதற்கும் அன்பை தினமும் கடைபிடிக்க வேண்டும்.

துலாம்: இன்று உங்கள் நிம்மதியை இழக்கும் நாளல்ல. காதலில் விழுவதும் வெளியேறுவதும் பெரும்பாலும் திட்டமிடப்படாத அனுபவங்கள். உங்கள் உறவின் வேதியியலில் ஒரு மாற்றத்தை நீங்கள் கவனித்திருக்கலாம். உங்கள் உறவின் விரைவான பரிணாமம் உங்களை பாதுகாப்பில் இருந்து விலக்கி, சமநிலையை இழக்கச் செய்திருக்கலாம். ஆனால் நீங்கள் ஒரே மாதிரியாக இருக்க வடிவமைக்கப்படவில்லை என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் தற்போது உணர்ந்ததை விட அதிக திறன் கொண்டவர்.

விருச்சிகம்: உங்கள் தற்போதைய மகிழ்ச்சியான நிலை, குறிப்பாக காதல் துறையில், தொலைநோக்கு விளைவுகளை ஏற்படுத்தும் சாத்தியம் உள்ளது. நீங்கள் குழுவாக இருந்தால், உங்களுக்கும் உங்கள் பங்குதாரருக்கும் புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆற்றல் மற்றும் உற்சாக உணர்வு இருக்கும். நீங்கள் இப்போது இணைப்பை முன்னோக்கி நகர்த்த வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருப்பீர்கள். தனிமையில் இருந்தால், நடைபயணம், முகாம் அல்லது வேறு சில விளையாட்டுகளில் பங்கேற்கும் போது காதல் காணப்படலாம்.

தனுசு: உங்கள் காதல் தொடர்புகளில், மற்றவர்களின் கருத்துக்களால் கட்டுப்படுத்தப்படாமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள் மற்றும் உங்களைப் பற்றி நீங்கள் எப்படி உணருகிறீர்கள் என்பதில் அவர்களின் சாத்தியமான தாக்கத்தைப் பற்றி குறைவாக கவலைப்படுங்கள். உங்கள் நண்பர்கள் அல்லது குடும்பத்தினர் உறவை ஆதரிக்க மாட்டார்கள் என்று நீங்கள் நம்பினாலும், நீங்கள் தீவிர ஈர்ப்பை உணரக்கூடிய ஒருவர் இருக்கலாம். ஒரு ஷாட் கொடுக்க உங்கள் உள்ளம் உங்களை வற்புறுத்தினால், மூழ்கி விடுங்கள்.

மகரம்: இதயம் சம்பந்தமான விஷயங்களில், சுமாரான சுயவிவரத்தை வைத்துக்கொண்டு உங்கள் முயற்சிகளில் விடாமுயற்சியுடன் இருக்க வேண்டும். நீங்கள் உண்மையிலேயே அக்கறை கொண்ட ஒருவர், பாசத்தின் அதிகப்படியான வியத்தகு அல்லது பொருத்தமற்ற காட்சிகளுக்கு எதிர்மறையாக நடந்துகொள்வது சாத்தியமாகும். இத்தகைய சூழ்நிலைகளில் உங்களின் வழக்கமான உறுதியானது, இந்த நபரை நீங்கள் மிகுந்த எச்சரிக்கையுடன் கையாளுவீர்கள் என்று கூறுகிறது. அது பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்று நீங்கள் நம்பினால், தொடரவும்.
கும்பம்: இன்று உங்கள் வாழ்க்கையில் காதல் மலர்ந்திருப்பதால் நிறைய நல்ல விஷயங்கள் நடக்கும் என்று எதிர்பார்க்கலாம். அங்குள்ள அந்த ஒற்றையர் அனைவருக்கும், உங்கள் தேடுதல் விரைவில் பலனைத் தரும்! இது ஒரு நீண்ட கால அர்ப்பணிப்பைக் காட்டிலும் குறுகிய, உற்சாகமான ஃப்ளிங் என்று நினைத்துப் பாருங்கள். இருப்பினும், நீங்கள் என்றென்றும் போற்றும் அற்புதமான நினைவுகளை இது உங்களுக்கு வழங்கும் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

மீனம்: உங்களின் ஆதர்ச துணையைப் பற்றிய சிந்தனையே உங்கள் தலையை வளைக்கப் போதுமானது. உங்கள் விடாமுயற்சியும் சகிப்புத்தன்மையும் விரைவில் பலனளிக்கும். முடிவுகள் உடனடியாக தோன்றவில்லை என்றாலும், இறுதியில் நீங்கள் வெற்றி பெறுவீர்கள். ஒரு உறவைத் தேடும்போது, ​​​​உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளைப் பற்றி குறிப்பிட்ட மற்றும் நேர்மையாக இருப்பது முக்கியம். இந்த வழிமுறைகளை நீங்கள் பின்பற்றினால், விரைவில் உங்கள் ஆத்ம துணையை சந்திப்பீர்கள்