தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலம் ட்ரெய்லர் இதோ !!

இயக்குனர் மித்ரன் ஜவஹர் இயக்கத்தில் நடிகர் தனுஷ் நடித்துள்ள ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ திரைப்படம் விரைவில் வெளியாக உள்ளது. ராஷி கண்ணா, ப்ரியா பவானி ஷங்கர் மற்றும் நித்யா மேனன் ஆகிய மூன்று கதாநாயகிகளைக் கொண்ட இத்திரைப்படம் ஆகஸ்ட் 18, 2022 அன்று வெளியிடத் தயாராகி வருகிறது. இப்படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா சமீபத்தில் நடந்த நிலையில், தயாரிப்பாளர்கள் தற்போது அதிகம் எதிர்பார்க்கப்பட்ட டிரைலரை வெளியிட்டுள்ளனர். படம்.

இரண்டு நிமிடங்களுக்கு மேலான டிரெய்லர் தனுஷின் ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ கதாபாத்திரத்தின் ஒரு பார்வையை அளிக்கிறது, அவர் டெலிவரி எக்ஸிகியூட்டிவ் மற்றும் சுருக்கமாக ‘பழம்’ என்று அழைக்கப்படுகிறார். வெளிப்படையாக, அவரும் பிரதிராஜா நடித்த அவரது தாத்தாவும் ஒரே பெயரைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள் மற்றும் பிரகாஷ் ராஜ் நடித்த அவரது தந்தை ஒரு போலீஸ் அதிகாரி. நித்யா மேனன் சிறுவயதிலிருந்தே அவரது சிறந்த தோழியாக நடிக்கிறார், அவர் ப்ரியா பவானி சங்கர் மற்றும் ராஷி கண்ணாவுடன் அவரது காதல் முயற்சிகள் உட்பட எல்லா சூழ்நிலைகளிலும் அவருக்கு துணை நிற்கிறார்.

தனுஷின் ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ படத்தை சன் பிக்சர்ஸ் தயாரித்துள்ளது, இப்படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார். டிஎன்ஏ ஜோடி 5 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு மீண்டும் இணைந்துள்ளது, மேலும் அவர்களிடமிருந்து சார்ட்பஸ்டர் இசையை ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள். மித்ரன் ஜவஹருடன் தனுஷ் நான்காவது முறையாக இணைகிறார். இவர்கள் இருவரும் ஏற்கனவே ‘குட்டி’, ‘யாரடி நீ மோகினி’, ‘உத்தமபுத்திரேன்’ போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளனர்.