உண்மையிலேயே கார் பந்தயத்தில் அஜித்தோட சீனியர் இவரா !! புகைப்படத்த பார்த்தா நம்பமாடீங்க.!

47வது மாநில படப்பிடிப்பு போட்டியில் கலந்து கொள்வதற்காக திருச்சி வந்துள்ள நடிகர் அஜித்குமார், விரைவில் இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் இணைந்து நடிக்கவிருக்கும் ‘AK61’ படத்தின் செட்டில் இணையவுள்ளார். இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பிற்காக சென்னையில் பிரமாண்ட செட் அமைக்கப்பட்டு வரும் நிலையில், பாலிவுட் மூத்த நடிகர் சஞ்சய் தத் ஒரு முக்கியமான கதாபாத்திரத்திற்காக இப்படத்தின் நடிகர்களுடன் இணைவதாக சமீபத்திய சலசலப்பு.

தமிழ் சினிமாவில் தல என்று அழைக்கப்படும் அல்டிமேட் ஸ்டார் அஜித் குமார் ஒரு கார் பிரியர் என்பதைவிட கார் வெறியர் என்றே கூறலாம். சினிமாவில் நடிக்கவருவதற்கு வெறியர் பார்முலா கார் ரெஸர் பந்தயங்களில் பங்கேற்றுள்ளார் நடிகர் அஜித் குமார்.

அஜித் ஒரு கார் பிரியர் என்பதால் அவரது படத்திலும் கார் அல்லது பைக் ஓட்டும் மாஸ் காட்சிகள் கண்டிப்பாக இடம்பெற்று விடும். நடிகர் அஜித்தை போல இடம்பெற்று யாராலும் கார் ஓட்ட முடியாது என்று அஜித்தின் நெருங்கிய நண்பர்கள் பல பேர் கூறி நாம் கேட்டுளோம்.

அதே போல அஜித் வீட்டின் கராஜில் பல வகையான பைக் மற்றும் கார் நின்றுகொண்டிருக்கும். இந்த நிலையில் அஜித் கார் பந்தயத்தில் ஈடுபட்ட போது நான் கார் அவருடைய சீனியர் என்று பிரபல அரசியல் பிரமுகரான வெற்றிவேல் கூறியுள்ளார். அதிமுக கட்சியில் பல ஆண்டுகளாக இருந்த வெற்றிவேல் தற்போது தினகரன் கட்சியில் இருந்து வருகிறார்.

சமீபத்தில் பேட்டி ஒன்றில் பங்கேற்ற வெற்றிவேல் பேசுகையில், அஜித் எனக்கு ஜூனியர் ஆவார். அவர் கார் ரேஸில் ஈடுபட்டபோது நான் அவருக்கு சீனியராக இருந்து உள்ளேன். நான் இருந்தபோதே அவர் சாம்பியனாக இருந்தார்.

அவர் எனக்கு ஒரு நல்ல நண்பர் மேலும், சிறந்த மனிதர். அவரைப் போன்ற ஒரு மாஸ் ஹீரோவை அரசியலுக்கு வரவைக்க எண்ணமில்லை என்று கூறியுள்ளார்.

அஜீத் ஹீரோ, வில்லன் என இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது. ஜான் கொக்கன், வீரா, அஜய் ஆகியோரும் படத்தில் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். மஞ்சு வாரியரும் விரைவில் சென்னை படப்பிடிப்பின் இறுதி அட்டவணையில் ஒரு பகுதியாக இருப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.