‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

இந்த வருடத்தின் தமிழில் வெளியாகும் அடுத்த பெரிய படம் இயக்குனர் மணிரத்னத்தின் பிரம்மாண்டமான படம் ‘பொன்னியின் செல்வன்’. இது தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி பான் இந்தியா ரிலீஸாக உள்ளது. இப்படத்தில் விக்ரம், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, த்ரிஷா, ஐஸ்வர்யா ராய் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இதில் பிரகாஷ் ராஜ், பார்த்திபன், சரத்குமார், நாசர், பிரபு, விக்ரம் பிரபு மற்றும் ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இப்படத்தின் டீசர் மற்றும் முதல் சிங்கிள் பாடல் ஏற்கனவே வெளியாகி ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. தற்போது, ​​’பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் இசை பணிகள் குறித்த புதிய அப்டேட் வந்துள்ளது. ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ள இப்படத்தின் இசை, டால்பி அட்மாஸில் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்திற்கான இசைக் கலவை முடிவடைந்துவிட்டதாக தற்போது பகிரப்பட்டுள்ளது.

இப்படத்தின் முதல் சிங்கிள் ‘பொன்னி நதி’ கடந்த வாரம் வெளியாகி பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றது. இப்படத்தின் அடுத்த பாடல் ஆகஸ்ட் மூன்றாம் வாரத்தில் வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.