கோலிவுட் தயாரிப்பாளர்கள் வீட்டில் நடந்த ஐடி ரெய்டுக்கு பின்னால் எந்த அரசியல் நடவடிக்கையும் இல்லை என்று கார்த்தி

நடிகர் கார்த்தி தனது அடுத்த படமான ‘விருமன்’ ரிலீஸிற்காக காத்திருக்கிறார், இது ஆகஸ்ட் 12 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. படத்தின் ஆடியோ மற்றும் டிரைலர் வெளியீட்டு விழா கடந்த வாரம் மதுரையில் பிரமாண்டமாக நடைபெற்றது. இந்தப் படத்தில் அதிதி சங்கர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார்.

ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் கலந்து கொண்ட நடிகர், சமீபத்தில் தமிழ்நாட்டில் உள்ள திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் மற்றும் பைனான்சியர்களின் அலுவலகங்கள் மற்றும் வீடுகளில் நடத்தப்பட்ட ஐடி ரெய்டுகள் குறித்து பேசியதாக கூறப்படுகிறது. கடந்த வாரம் ‘விருமன்’ பட விநியோகஸ்தரின் தயாரிப்பு நிறுவன அலுவலகத்திலும் சோதனை நடத்தப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. ஐடி ரெய்டுகள் பொதுவாக நடப்பது மூன்று ஆண்டுகளுக்கு ஒருமுறை நடக்கும் என்று நடிகர் கூறினார். இதன் பின்னணியில் எந்தவித அரசியல் நடவடிக்கையும் இருப்பதாகத் தெரியவில்லை எனவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

‘விருமான்’ ஒரு கிராமிய குடும்ப நாடகம் மற்றும் கார்த்தி மற்றும் அதிதி சங்கர் தவிர, பிரகாஷ் ராஜ், கருணாஸ், சரண்யா பொன்வண்ணன், ராஜ் கிரண் மற்றும் சூரி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். முதலில் இப்படம் ஆகஸ்ட் 31ஆம் தேதி வெளியாகும் எனத் திட்டமிடப்பட்டது ஆனால் மிஷ்கினின் ‘பிசாசு 2’ படத்துடன் மோதுவதால், படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் வெளியீட்டுத் தேதியை முன்கூட்டியே அறிவித்தனர்.