‘காபி வித் காதல்’ படத்தின் ஒரு பாடலுக்கு ஹிப் ஹாப் ஆதியும் யுவன் ஷங்கர் ராஜாவும் இணைந்து பணியாற்ற உள்ளனர்.

சுந்தர் சி தற்போது தனது அடுத்த இயக்கத்தில் ஜெய், ஸ்ரீகாந்த், ஜீவா, ஐஸ்வர்யா தத்தா, திவ்யதர்ஷினி, சம்யுக்தா சண்முகநாதன், யோகி பாபு, ரைசா வில்சன் உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கும் படம் ‘காபி வித் காதல்’. படத்தின் படப்பிடிப்பு பிப்ரவரி மாதம் ஊட்டியில் தொடங்கியது மற்றும் படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் நடிகைகள் தொடர்ந்து தங்கள் சமூக ஊடகங்களில் புதுப்பிப்புகள், படங்கள் மற்றும் படப்பிடிப்பின் போது அவர்கள் அனுபவித்த வேடிக்கைகளுடன் புதுப்பித்து வருகின்றனர்.

குஷ்பு சுந்தர் தயாரித்துள்ள இப்படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ளார். ‘காபி வித் காதல்’ படத்தில் இடம்பெறும் ‘தியாகி பாய்ஸ்’ என்ற தனிப்பாடலுக்கு இசையமைப்பாளர் ஹிப் ஹாப் தமிழா ஆதி ஒத்துழைக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

முன்னதாக, ‘அன்பரிவு’ படத்தின் ‘அரக்கியே’ பாடலுக்கு இரு இசையமைப்பாளர்களும் இணைந்து நடித்துள்ளனர். இப்போது இருவரும் இணைந்து ‘காபி வித் காதல்’ பாடலுக்காகப் பாடுவதாகவும், இந்தப் பாடல் நாளை ஆகஸ்ட் 8ஆம் தேதி வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

‘காபி வித் காதல்’ ஒரு நட்சத்திர நடிகர்களைக் கொண்ட ஒரு இலகுவான காதல் நாடகம். இ கிருஷ்ணசாமி ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், ஃபென்னி ஆலிவர் படத்தொகுப்பை மேற்கொள்கிறார்.