அமலா பாலின் ‘அதோ அந்த பறவை போல’ திரைப்படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் !!

நடிகை அமலா பால், தமிழில் ‘அதோ அந்த பறவை போல’ படத்தின் மூலம் ரசிகர்களை மகிழ்விக்க உள்ளார். வேகமான ஆக்‌ஷன் நாடகத்தை அறிமுக இயக்குனர் கே.ஆர்.வினோத் இயக்குகிறார். சில ஒத்திவைப்புகளுக்குப் பிறகு, படம் இறுதியாக ஆகஸ்ட் 26, 2022 அன்று திரைக்கு வரும்.

செஞ்சுரி ஃபிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல் நிறுவனம் தயாரித்துள்ள இத்திரைப்படம், காட்டில் சிக்கிக் கொள்ளும் ஒரு பெண், அதிலிருந்து அவள் எப்படித் தப்பிக்கிறாள் என்பதைச் சுற்றி நடக்கும் அட்வென்ச்சர் த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது. கண்ணதாசன் எழுதிய எம்.ஜி.ஆரின் ஆயிரத்தில் ஒருவன் படத்தின் வழிபாட்டு பாடலில் இருந்து ஈர்க்கப்பட்ட ‘அதோ அந்த பறவை போல’ என்ற தலைப்பு படத்தின் சாராம்சத்தை குறிக்கிறது என்று கூறப்படுகிறது. வயநாடு மற்றும் கேரளாவில் உள்ள மேற்குத் தொடர்ச்சி மலையின் பசுமையான காடுகளில் இப்படத்தின் படமாக்கப்பட்டது.

அதோ அந்த பறவை போல ஜோன்ஸ் தனது செஞ்சுரி இன்டர்நேஷனல் பிலிம்ஸ் பேனரில் தயாரிக்கிறார். இப்படத்திற்கு ஜேக்ஸ் பிஜாய் இசையமைக்க, சாந்தகுமார் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். நட்சத்திர நடிகர்களில் ஆஷிஷ் வித்யார்த்தி, சமீர் கோச்சார் மற்றும் சுப்ரீம் சுந்தர் ஆகியோரும் உள்ளனர்.