திரையரங்குகளில் லால் சிங் சத்தா மற்றும் ரக்ஷா பந்தனுக்கு முன் விக்ரம் வேதா டீசர் திரையிடப்படும்

அமீர்கானின் லால் சிங் சத்தா மற்றும் அக்‌ஷய் குமாரின் ரக்‌ஷா பந்தன் ஆகிய படங்களுக்கு முன்பாக விக்ரம் வேதாவின் டீஸர் திரையரங்குகளில் ஒளிபரப்பப்படும். இந்த இரண்டு படங்களும் ஆகஸ்ட் 11ஆம் தேதி வெளியாக இருக்கிறது. ஹிருத்திக் ரோஷன் நடிப்பில் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்திய ஆக்‌ஷன் படம், அதே பெயரில் பிளாக்பஸ்டர் தமிழ் படத்தின் ரீமேக் ஆகும். அசல் படத்தில் விஜய் சேதுபதியும் மாதவனும் ஒருவரையொருவர் எதிர்கொண்டனர், இந்தி ரீமேக்கில் ஹிருத்திக் ரோஷன் மற்றும் சைஃப் அலிகான் மோதுவதைக் காட்டுகிறது.

புஷ்கர்-காயத்ரியின் அசலை உருவாக்கிய அதே எழுத்தாளர்-இயக்குனர் இரட்டையர்களால் விக்ரம் வேதா இயக்கப்பட்டது. திரைக்கதையை ஏ புதன் புகழ் நீரஜ் பாண்டே எழுதியுள்ளார். படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் இதுவரை படத்தின் தோற்றத்தை இறுக்கமாக மூடி வைத்திருந்தாலும், இறுதியாக விக்ரம் வேதாவின் உலகத்தைப் பற்றிய ஒரு காட்சிப் பார்வையை நமக்கு வழங்க தயாராக இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. ஹிருத்திக் மற்றும் சைஃப் தவிர, ராதிகா ஆப்தே, ரோஹித் சரஃப், யோகிதா பிஹானி மற்றும் ஷரிப் ஹஷ்மி ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

ரிலையன்ஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் உடன் இணைந்து YNOT ஸ்டுடியோஸ், பிளான் சி ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் டி-சீரிஸ் ஃபிலிம்ஸ் இணைந்து இந்தப் படத்தைத் தயாரிக்கின்றன. விக்ரம் வேதா 30 செப்டம்பர் 2022 அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.