Tuesday, April 16, 2024 10:36 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 07.08.2022!!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: வாழ்க்கையில் நாம் எதை விரும்புகிறோம் என்பதைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டிய நேரம் இது. ஒரு முன்னோக்கு எல்லாவற்றிற்கும் தொடக்க புள்ளியாகும், மேலும் உங்கள் காதல் வாழ்க்கை விதிவிலக்கல்ல. உங்களுக்கு முக்கியமான ஒரு சாத்தியமான தோழரின் அனைத்து குணங்களையும் எழுதுங்கள். நீங்கள் ஏற்கனவே திருமணமானவராக இருந்தால், சரியான திருமணத்தைப் பற்றி பகல் கனவு காண்பது வலிக்காது. பிரபஞ்சத்தின் விதிகள் உங்களை சரியான திசையில் அழைத்துச் செல்லும்

ரிஷபம்: உங்கள் கவலைகளை ஒதுக்கி வைத்துவிட்டு, உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் செல்லுங்கள், குறிப்பாக காதல் விஷயத்தில். பாதுகாப்பின்மை காரணமாக நீங்கள் சில உணர்வுகளை அடக்கிக்கொண்டிருக்கலாம். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் உண்மையிலேயே இருக்கும் நபரை அந்த சுவர்கள் விழுந்து தழுவிக்கொள்ள அனுமதிக்கவும். நீங்கள் யார் என்பதை மறைப்பதை நிறுத்திவிட்டு, நீங்கள் வளரும் திறன் கொண்ட கனிவான மற்றும் இரக்கமுள்ள நபரை உலகுக்குக் காட்டத் தொடங்க வேண்டிய நேரம் இது.

மிதுனம்: புதிய பார்வைகள் வெளிவரத் தொடங்கும். உங்கள் வாழ்க்கையில் சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவர் இருந்தால், நீண்ட கால அர்ப்பணிப்புக்கு நீங்கள் தயாராக இருப்பதாக உணரலாம். ஒரு தனி நபராக, உங்கள் ஆர்வங்கள் மற்றும் வாழ்க்கை முறையைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் ஒருவருடன் நீங்கள் மிகவும் வசதியாக டேட்டிங் செய்யலாம். நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் நீங்கள் விரும்பும் உறவில் உடன்பட முடியாவிட்டால், நண்பர்களாக இருக்க வேண்டும் என்ற விஷயத்தைப் பற்றி பேச வேண்டிய நேரம் இதுவாக இருக்கலாம்.

கடகம்: காதல் விஷயத்தில் தன்னம்பிக்கை மற்றும் தன்னம்பிக்கை அவசியம். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் எதிர்பாராத ஒன்று நடக்கக்கூடும், அது உங்களைப் பற்றி நீங்கள் உணரும் விதத்தை மாற்றும். ஒருவேளை நீங்கள் திருமணம் செய்துகொள்ள விரும்பலாம், அல்லது உங்கள் கடமைகள் குறித்த உங்கள் முன்னோக்கை வேறுவிதமாக ஆராயத் தொடங்கியிருக்கலாம், இது திருமணத்தை உங்களுக்கு மிகவும் கவர்ச்சிகரமானதாக ஆக்குகிறது.

சிம்மம்: இப்போது நீங்கள் நேசிக்கப்படுகிறீர்கள் என்று உணர உங்களுக்குத் தேவையானது சில வகையான வார்த்தைகளும் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்கள் உங்களை மதிக்கும் அறிவும் மட்டுமே. குடும்பத்தின் அதிகப் பணிகளை மேற்கொள்வதன் மூலம் உங்கள் உறவில் நீங்கள் பொறுப்பேற்க முடியும் என்பதை உங்கள் துணையிடம் காட்டுவதற்கான வலுவான விருப்பத்தை நீங்கள் உணரலாம். உங்கள் உறவில் நீங்கள் செய்ய விரும்பும் பெரிய மாற்றங்களைக் கொண்டுவர இன்று ஒரு சிறந்த நாள்

கன்னி: உங்கள் ஆரோக்கியத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்கும் மற்றும் உங்களுக்கு மன உளைச்சலை ஏற்படுத்தும் கூறுகளை விட்டுவிட வேண்டிய நிலையில் நீங்கள் தற்போது இருக்கிறீர்கள், குறிப்பாக உங்கள் உறவுகளின் சூழலில். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் உங்களுடன் இப்போது அவர்களின் ஆரோக்கியத்திற்கு நன்மை பயக்கும் விஷயங்களைச் செய்வதில் ஆர்வம் காட்டாவிட்டாலும், உங்களை நேசிப்பதற்கும் அக்கறை கொள்வதற்கும் நீங்கள் இன்னும் அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்க வேண்டும். உங்களுக்காக ஒரு புதிய அட்டவணையை உருவாக்கி அதை உங்கள் முன்னுரிமையாக ஆக்குங்கள்.

துலாம்: நீங்கள் கலந்துகொள்ளும் ஒரு நிகழ்வில் அந்த சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவரை சந்திக்கும் போது உங்கள் அன்றைய சமூகத் திட்டங்கள் காதல் திருப்பத்தை எடுக்கும். இந்தப் புதிய நபருடன் நீங்கள் டேட்டிங் செல்ல விரும்பினால், சிலிர்ப்பான மற்றும் அசாதாரணமான சூழ்நிலைகளில் உங்களை நீங்கள் காணலாம். இந்த நபர் உங்களுடன் ஒரு உறவைத் தொடங்குவார் மற்றும் வழி நடத்துவார். இந்த முன்மொழிவை கருத்தில் கொள்வது பரவாயில்லை, ஏனெனில் இது சில உணர்ச்சி நிலைத்தன்மையைப் பெற உதவும்.

விருச்சிகம்: இன்று சில இனிமையான உணர்வுகளைப் பகிர்ந்து கொள்வதற்கும், காதல் வதந்திகளில் மூழ்குவதற்கும் சிறந்த நாள். உணர்வுகள் பரஸ்பரம் இருப்பதையும், காதலுக்காக நட்சத்திரங்கள் இணைந்திருப்பதையும் நீங்களும் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களும் கண்டுபிடிப்பீர்கள். கவனம் உங்களுக்கு அற்புதமாக இருக்கும். எல்லாவற்றையும் ஊறவைக்க உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைத்த பிறகு, கொஞ்சம் அன்பைத் திரும்பக் கொடுக்க மறக்காதீர்கள். அவர்கள் உங்கள் பாசத்தை ஏற்றுக் கொள்வதில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைவார்கள்.

தனுசு: உங்கள் உறவை மேம்படுத்த விரும்பினால், இன்று உங்கள் துணையுடன் வெளிப்படையாகவும் நேர்மையாகவும் பேசத் தொடங்கும் நாள். உங்களின் விருப்பங்களையும் தேவைகளையும் உங்கள் துணையிடம் தெரிவிக்க நீங்கள் தயக்கம் காட்டுவது நீங்கள் சந்திக்கும் சில பிரச்சனைகளுக்கு மூல காரணமாக இருக்கலாம். உங்கள் உணர்ச்சிகளை இன்னும் தெளிவாக வெளிப்படுத்துங்கள். நீங்கள் இருவரும் உரையாடியதில் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள், மேலும் உங்கள் உறவில் விஷயங்கள் மேம்படும்.

மகரம்: நட்சத்திரங்கள் உங்களுக்கு சாதகமாக உள்ளன. நீங்கள் சில காலமாக உங்கள் ஆத்ம துணையைத் தேடுகிறீர்கள், இறுதியாக நீங்கள் அவர்களைப் பார்த்திருக்கலாம்—நம்பகமான நண்பரின் நிறுவனத்தில் இருந்தால் மட்டுமே. உங்கள் மனதில் எரியும் ஒரு கேள்விக்கான பதிலை நீங்கள் இறுதியாகப் பெறலாம். நீங்கள் கேட்பதை ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்த ஒன்றை அவர்கள் இன்று உங்களுக்குச் சொல்வார்கள். பொறுமையாய் இரு.

கும்பம்: நீங்களும் உங்கள் துணையும் ஒருவருக்கொருவர் பகிர்ந்து கொள்ள வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் நுண்ணறிவுப் பார்வைகளைக் கொண்டிருப்பீர்கள். இந்த நேரத்தில் ஒரு அசாதாரண பயணத்தை ஏற்பாடு செய்ய இது ஒரு அற்புதமான வாய்ப்பு. கூடுதலாக, பழைய நண்பர்களுடன் கூடி, சில நினைவூட்டும் முயற்சிகளில் ஈடுபட இது ஒரு சிறந்த நேரம். நீங்கள் இருவரும் வாழ்க்கையில் நேர்மறையான கண்ணோட்டத்தைக் கொண்டிருப்பீர்கள் மற்றும் வேடிக்கையாக இருப்பதற்கான வாய்ப்புகளைத் தீவிரமாகத் தேடுவீர்கள்.

மீனம்: இன்று வளிமண்டலம் ஒளி மற்றும் மகிழ்ச்சியுடன் உங்கள் இதயத்தை அன்பால் நிரப்பும். நீங்கள் ஒன்று கூடலாம் அல்லது உங்களுடன் சிறிது நேரம் செலவிட சில நண்பர்களைக் கேட்கலாம். உங்களுக்காக இன்னும் சிலவற்றை உணரும் சாத்தியமான காதல் கூட்டாளர்களுடன் இணைவதற்கு இது ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு. நீங்கள் விரும்பும் முடிவுகளைக் கொண்டு வர, நேர்மறையான, ஆதரவான நபர்களின் நிறுவனத்தில் உங்களை இணைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்