புகளூர் வெள்ளத்தை தடுக்க ரூ.20 கோடியில் சுவர் அமைக்கப்படும்: செந்தில்பாலாஜி

குடியிருப்புப் பகுதிகளுக்குள் தண்ணீர் புகுவதைத் தடுக்கும் வகையில், கரூர் புகளூரில் 20 கோடி ரூபாய் மதிப்பில் காவிரியில் தடுப்புச் சுவர் கட்டப்படும் என்று அமைச்சர் செந்தில்பாலாஜி சனிக்கிழமை தெரிவித்தார்.

கரூரில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை பார்வையிட்டு, புகளூர் அருகே தவிட்டுப்பாளையத்தில் நிவாரண முகாம்களில் தங்கியுள்ள மக்களுக்கு அமைச்சர் செந்தில்பாலாஜி ஆறுதல் கூறினார். நேரம்.

குறிப்பிட்ட திட்டத்தால் குடியிருப்பு பகுதிகளுக்குள் வெள்ளம் பெருக்கெடுத்து ஓடாமல் தடுக்கப்படும் என செயல்தலைவர் மு.க.ஸ்டாலினிடம் கோரிக்கை வைக்கப்பட்டது. “திட்டத்திற்கு அனுமதி அளித்து உத்தரவிட்ட முதல்வர், திட்டத்திற்கான அறிக்கை தயாரிக்கப்பட்டு, 20 கோடி ரூபாய் நிதி மதிப்பீடு செய்யப்பட்டுள்ளது. நிதி இருப்பின் அடிப்படையில், நிதி ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டு பணிகள் தொடங்கப்படும்,” என்றார்.

இதேவேளை, மழையினால் 188 மின்மாற்றிகள் சேதமடைந்துள்ளதாகவும், அவை சீர்செய்யப்பட்டு விரைவில் மின் விநியோகம் ஆரம்பிக்கப்படும் எனவும் அமைச்சர் மேலும் தெரிவித்தார்.

நீலகிரி, கன்னியாகுமரி, திருநெல்வேலி, தென்காசி போன்ற மழையால் பாதிக்கப்பட்ட மாவட்டங்களுக்கு சிறப்பு அலுவலர்கள் நியமிக்கப்பட்டு தடையில்லா மின்சாரம் வழங்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்றார். நீலகிரியில் 20 இடங்களில் மரங்கள் வேரோடு சாய்ந்ததால், சுமார் 5,000 இணைப்புகளுக்கு மின்விநியோகம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், அவைகள் அகற்றப்பட்டு மின் விநியோகம் ஏற்கனவே தொடங்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அமைச்சர் கூறினார்.

முன்னதாக, வெளியேற்றப்பட்டு நிவாரண முகாம்களில் தங்கவைக்கப்பட்டுள்ள 120 குடும்பங்களுக்கு அவர் அத்தியாவசியப் பொருட்களை வழங்கினார்.