4554 படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை ஜி வி பிரகாஷ் வெளியிட்டார்

தேசிய விருது பெற்ற இசையமைப்பாளர் ஜி.வி.பிரகாஷ் 4554 என்ற தலைப்பில் நடிகர் அசோக்கின் வரவிருக்கும் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை ட்விட்டரில் பகிர்ந்து கொண்டார். “ஓட்டுனர்களின் வாழ்க்கைப் பயணத்தில் ஒரு நாள்” என்ற தலைப்புடன் அசோக் காருக்குள் இருப்பதைக் காட்டுகிறது.

இந்த போஸ்டரின் தமிழ் மற்றும் ஆங்கில பதிப்புகள் இரண்டையும் பகிர்ந்துள்ள இசையமைப்பாளர், படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரின் வெற்றிக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார். அந்த ட்வீட்டின் தலைப்பு “ஓட்டுநரின் வாழ்க்கையின் யதார்த்தமான கதையை அடிப்படையாகக் கொண்ட திரைப்படத்தை உருவாக்கிய குழுவிற்கு வாழ்த்துகள்” என்று கூறப்பட்டுள்ளது.

2007 ஆம் ஆண்டு முருகா படத்தின் மூலம் அறிமுகமான அசோக் இப்படத்தில் நாயகனாக நடிக்கிறார். 4554 படத்தை கர்ணன் மாரியப்பன் இயக்குகிறார், அவர் தனது மன்னன் ஸ்டுடியோஸ் பேனரில் படத்தையும் தயாரிக்கிறார். இப்படத்திற்கு ரஷாந்த் அர்வின் இசையமைக்க, ஒளிப்பதிவாளராக வினோத் காந்தி ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

படத்தின் மற்ற நடிகர்கள் மற்றும் படத்தின் வெளியீட்டுத் திட்டத்தை படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.