தமிழ்நாட்டில் 33 வது மெகா தடுப்பூசி இயக்கத்தில் பூஸ்டர் டோஸ்களில் கவனம் செலுத்தப்படுகிறது

4வது அலையைத் தடுக்கும் வகையிலும், பூஸ்டர் ஷாட்களை அதிகம் எடுப்பவர்களைக் கண்டறியும் வகையிலும், தமிழக அரசு இன்று 33வது கோவிட் மெகா தடுப்பூசி பிரச்சாரத்தை மாநிலம் முழுவதும் 2,000 இடங்களில் மேற்கொண்டு வருகிறது.

தற்போது தமிழகம் முழுவதும் சுமார் 50,000 இடங்களில் வாக்ஸ் முகாம்கள் நடைபெற்று வருகின்றன. சென்னையில் ஒரு வார்டுக்கு 10 முகாம்கள் வீதம் 200 வார்டுகள் வீதம் 2000 இடங்களில் முகாம்கள் நடத்தப்படும். அரசு மருத்துவமனைகள், அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்கள் மற்றும் பள்ளிகள் போன்ற இடங்களில் முகாம்கள் அமைக்கப்படும். இதேபோல், நாடு முழுவதும் ஈரோடு, மதுரை, கரூர் போன்ற மாவட்டங்களில் வாக்ஸ் முகாம்கள் நடத்தப்படுகின்றன.

இரண்டு டோஸ் எடுத்தவர்களுக்கு முகாமில் பூஸ்டர் ஷாட் வழங்கப்படுகிறது. எனவே பூஸ்டர் டோஸுக்கு தகுதியானவர்கள் முகாமை பயன்படுத்திக் கொள்ளுமாறு சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகள் கேட்டுக் கொண்டுள்ளனர்.