திருச்சிற்றம்பலம் படத்தின் டிரைலர் பற்றிய மாஸ் அப்டேட் இதோ

0
திருச்சிற்றம்பலம் படத்தின் டிரைலர் பற்றிய மாஸ் அப்டேட் இதோ

இப்படத்தின் ட்ரைலர் ஆகஸ்ட் 7ஆம் தேதி மாலை 7 மணிக்கு வெளியாகும் என திருச்சிற்றம்பலம் தயாரிப்பு நிறுவனமான சன் பிக்சர்ஸ் ட்விட்டர் மூலம் தெரிவித்துள்ளது. ப்ரியா பவானி சங்கர் இடம்பெறும் ஒரு சிறிய வீடியோ மூலம் சன் பிக்சர்ஸ் அப்டேட்டை வெளியிட்டது.

படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் ஒரு பிரமாண்ட வெளியீட்டு விழா மூலம் ஒலிப்பதிவை வெளியிட்டனர். இடைவிடாத மார்க்கெட்டிங் உந்துதலுக்கு பெயர் பெற்ற சன் பிக்சர்ஸ், சீரான இடைவெளியில் படத்தின் பாடல்களை வெளியிட்டது. இப்படத்தில் தனுஷ் கதாநாயகனாக நடிக்க, ராஷி கண்ணா, நித்யா மேனன், பிரியா பவானி சங்கர், பாரதிராஜா, பிரகாஷ் ராஜ் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

இசை நாடகமாக அறிவிக்கப்பட்ட திருச்சிற்றம்பலம், இதற்கு முன்பு தனுஷுடன் யாரடி நீ மோகினி மற்றும் உத்தமபுத்திரன் ஆகிய படங்களில் பணியாற்றிய மித்ரன் ஜவஹர் இயக்கியுள்ளார். இந்தப் படம் தனுஷ்-அனிருத் கூட்டணி மீண்டும் வருவதைக் குறிக்கிறது.

சன் பிக்சர்ஸ் சார்பில் கலாநதி மாறன் தயாரிக்கும் திருச்சிற்றம்பலம் படத்தை ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் விநியோகம் செய்கிறது. தனுஷ் நடித்த படம் 18 ஆகஸ்ட் 2022 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்படுகிறது.

No posts to display