பாபி சிம்ஹாவின் ‘தடை உடை’ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
பாபி சிம்ஹாவின் ‘தடை உடை’ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

பாபி சிம்ஹாவின் ‘தடை உடை’ படத்திற்காக நடிகர் ரோகினியின் ரேப்-அப் பார்ட்டியின் படங்கள் ஆன்லைனில் வெளிவந்துள்ளன. படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் நடிகரைச் சுற்றி வளைத்து, அவர் கேக் வெட்டும்போது, ​​உற்சாகப்படுத்துவதைக் காணலாம். தடை உடை படத்தை இயக்கியவர் அறிமுக இயக்குனர் நலன் குமாரசாமி மற்றும் எங்கேயும் எப்போதும் புகழ் எம்.சரவணன் ஆகியோரிடம் உதவி இயக்குனராக பணியாற்றிய என்.எஸ்.ராகேஷ்.

மூத்த நடிகர்/காமெடி நடிகர் செந்தில் இப்படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். சினிமா எக்ஸ்பிரஸ்ஸுக்கு அளித்த பிரத்யேக நேர்காணலில், தடாய் உதயின் கதைக்களம் மற்றும் அமைப்பைப் பற்றி இயக்குனர் பேசினார். அவர் பேசுகையில், “இந்தப் படம் அனைத்து மையங்களையும் பூர்த்தி செய்யும் மற்றும் வணிக பொழுதுபோக்கு படமாக இருக்கும். ஒரு திருவிழாவை (கோயில் திருவிழா) சுற்றி சுழலும் படம், கதாநாயகன் எப்படி ஒரு கிராமத்தை புதுப்பிக்க முயற்சிக்கிறான் என்பதுதான். இந்த படம் கிராமப்புற பின்னணியைக் கொண்டிருந்தாலும், நகர்ப்புற மக்கள் கிராமப்புற வாழ்க்கையை எப்படிப் பார்க்கிறார்கள் என்பதையும் இது காண்பிக்கும்.

ஆருத்ரா பிக்சர்ஸ் மற்றும் முத்ராஸ் ஃபிலிம் பேக்டரியின் கீழ் பி ராஜசேகர் மற்றும் ரேஷ்மி சிம்ஹா இப்படத்தை தயாரித்துள்ளனர். பாபி சிம்ஹா கதாநாயகனாக நடிக்க, மிஷா நரங் நாயகியாக நடிக்கிறார். செந்திலைத் தவிர, பிரபு, ரோகினி, சரத் ரவி மற்றும் தீபக் பரமேஷ் ஆகியோர் துணை நடிகர்களாக உள்ளனர். படப்பிடிப்பு முடிந்தவுடன் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் டீசருடன் தங்கள் வெளியீட்டுத் திட்டத்தை அறிவிப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display