Tuesday, April 23, 2024 12:33 am

அஜித் பற்றி கமல் கூறிய அந்த ஒரு வார்த்தை !! கமலை வச்சி செய்து வரும் நெட்டிசன்கள் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சமீபத்தில் திருச்சியில் நடந்த மாநில அளவிலான துப்பாக்கி சுடும் போட்டியில் அஜித் பங்கேற்றார். நடிகர் அஜித்குமார் திருச்சி ரைபிள் கிளப்புக்கு சென்ற வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் சில நாட்களுக்கு முன்பு வைரலாக பரவியது. தற்போது, ​​47வது தமிழ்நாடு மாநில துப்பாக்கி சுடுதல் சாம்பியன்ஷிப்பில் அஜித் ஆறு பதக்கங்களை வென்றுள்ளார் என்பது லேட்டஸ்ட் அப்டேட்.

அஜித் ரசிகர்களும் விஜய் ரசிகர்களும் அடிக்கடி சமூகவலைதளத்தில் சண்டை போடுவது உண்டு. விஜய் ரசிகர்கள் அஜித்தை கலாய்ப்பதும், அஜித் ரசிகர்கள் விஜய்யை கலாய்ப்பதுமாகத்தான் இருக்கிறது. சினிமாவில் தாண்டி அஜித்தும், விஜயும் நெருங்கிய நண்பர்களாக இருந்தாலும் கூட அவர்களது ரசிகர்கள் சண்டையிட்டு கொண்டேதான் இருக்கிறார்கள்.

இவர்களின் சண்டைக்கு தீர்வு அஜித் , விஜய் இருவரும் இணைந்து ஒன்றாக படம் நடித்தால் மட்டுமே இருக்கும். இந்நிலையில், கமல்ஹாசன் சமீபத்தில் பேசிய வீடியோ ஒன்றை விஜய் ரசிகர்கள் அஜித் பெயரை டேக் செய்து ட்ரெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.

அந்த வீடியோவில் கமல் ” ஒரு விஷயம் கஷ்டப்படாமல் கிடைக்கவே கிடைக்காது. அப்படி இருக்கும்போது எனக்கு வேர்க்குது… இடுப்பு வலிக்குது இதெல்லாம் போய் ஆடியன்ஸ்கள் கிட்ட சொல்லிட்டு இருக்க முடியுமா..? அவர்கள் பார்க்கும் பொழுது என் கால் உடைந்து இருந்தாலும் நன்றாக நடனம் ஆடுகிறாறா என்பதை பார்ப்பது தான் அவர்களுடைய வேலை.

எனக்கு அடிபட்டிருக்கு கோயில் வாசலில் உட்கார்ந்து இருக்கிற பிச்சைக்காரன் மாதிரி என்னுடைய காயத்தை காட்டி காசு வாங்க மாட்டேன் என் திறமையை காட்டி காசு வாங்குவேன்” என்று வைராக்கியமாக தெரிவித்துள்ளார். இந்த வீடியோவை அஜித்தை சுட்டி காட்டி நெட்டிசன்கள் பலரும் கலாய்த்து வருகிறார்கள்.

இது ஒருபுறம் இருக்க அஜித் ரசிகர்களோ நீங்களே இப்படி மாத்தி பேசலாமா என்று கமலை வைச்சு செய்யும் அஜித் ரசிகர்கள் நீங்களே பாருங்க

எச்.வினோத் இயக்கியுள்ள ‘அஜித் 61’ படத்திற்கான படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க அஜீத் தயாராகி வருகிறார், மேலும் இதன் இறுதிக்கட்ட அட்டவணை விரைவில் புனேயில் நடைபெற உள்ளது. படத்தின் முக்கிய பகுதிகள் படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளதால், அஜித் மற்றும் படத்தின் மற்ற முக்கிய நட்சத்திரங்கள் அட்டவணையில் இணைகிறார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்