தஞ்சாவூரில் போலி ஆவணம் மூலம் பணியாளர்களை நியமித்த 4 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு

0
தஞ்சாவூரில் போலி ஆவணம் மூலம் பணியாளர்களை நியமித்த 4 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு

தஞ்சாவூரில் உள்ள உதவி பெறும் கல்லூரியில் போலி ஆவணங்கள் மூலம் பணியாளர்களை நியமித்ததாக கல்லூரிக் கல்வி முன்னாள் துணை இயக்குநர் உள்பட 4 பேர் மீது வெள்ளிக்கிழமை வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. பூண்டி புஷ்பம் தன்னாட்சி கல்லூரியில் கடந்த 2015 முதல் 17ம் ஆண்டு வரையிலான காலகட்டத்தில் பேராசிரியர்கள் உட்பட பல்வேறு பணிகளுக்கான நியமனங்கள் போலி சான்றிதழ்களால் நிரப்பப்பட்டதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். டி.வி.ஏ.சி இன்ஸ்பெக்டர் வி.சசிகலா ஊழியர்கள் ரூ.55 லட்சம் வரை பெற்றதை கண்டுபிடித்தனர். அப்போதைய கல்லூரிக் கல்வி இணை இயக்குநர் அறிவுடைநம்பி, உதவிப் பேராசிரியர்கள் எஸ்.கே.தியாகராஜன், சி.கற்பக சுந்தரி மற்றும் கல்லூரி தாளாளரும் முன்னாள் எம்.பியுமான மறைந்த கே.துளசி அய்யா ஆகியோர் மீது வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

No posts to display