சுதந்திர தின ஒத்திகை நடத்த 3 நாட்கள் போக்குவரத்தில் ஏற்பட்ட மாற்றம் !!

0
சுதந்திர தின ஒத்திகை நடத்த 3 நாட்கள் போக்குவரத்தில் ஏற்பட்ட மாற்றம் !!

சென்னை: 75வது சுதந்திர தின விழா ஒத்திகையை முன்னிட்டு ஆகஸ்ட் 6, 11, 13 ஆகிய தேதிகளில் தலைமைச் செயலகம் அருகே போக்குவரத்து மாற்றம் செய்யப்படும் என சென்னை போக்குவரத்து போலீசார் அறிவித்துள்ளனர்.

மூன்று நாட்களும் காலை 6 மணி முதல் ஒத்திகை முடியும் வரை போக்குவரத்து மாற்றம் அமலில் இருக்கும் என போலீசார் தெரிவித்தனர்.

அதன்படி, காமராஜர் சாலையின் நேப்பியர் பாலம் முதல் ரிசர்வ் வங்கி சுரங்கப்பாதை வடக்கு வரை ராஜாஜி சாலை மற்றும் கொடிப் பணியாளர் சாலையில் பாஸ் கொண்டு செல்லும் வாகனங்கள் தவிர அனைத்து வாகனப் போக்குவரத்தும் மூடப்படும்.

காமராஜர் சாலையில் வரும் வாகனங்கள், ராஜாஜி சாலை வழியாக பாரி கார்னர் நோக்கிச் செல்லும் வாகனங்கள், சுவாமி சிவானந்தா சாலை, அண்ணாசாலை, முத்துசாமி பாலம், முத்துசாமி சாலை, ஆர்.ஏ.மந்திரம், என்.எஃப்.எஸ் சாலை வழியாக பாரிஸ் கார்னரை அடைய வேண்டும்.

ராஜாஜி சாலையில் வரும் வாகனங்கள், ராஜாஜி சாலை வழியாக காமராஜர் சாலை நோக்கிச் செல்ல, என்எப்எஸ் சாலை, ஆர்ஏ மன்றம், முத்துசாமி சாலை, முத்துசாமிப் பாலம், அண்ணாசாலை, வாலாஜா சாலை வழியாக காமராஜர் சாலையை அடைய வேண்டும்.

அண்ணாசாலையில் இருந்து பாரிஸ் கார்னர் மற்றும் காமராஜர் சாலை நோக்கிச் செல்லும் வாகனங்கள், கொடிப் பணியாளர் சாலை வழியாக, முத்துசாமி பாலம், முத்துசாமி சாலை, ஆர்.ஏ.மந்திரம், என்.எப்.எஸ். சாலை வழியாக பாரிஸ் கார்னர் மற்றும் அண்ணாசாலை, வாலாஜா சாலை வழியாக காமராஜர் சாலையை அடையும்.

No posts to display