பருவமழை தொடங்கும் முன் SWD பணிகளை முடிக்க ஒப்பந்ததாரர்கள் கூறியுள்ளனர்

0
பருவமழை தொடங்கும் முன் SWD பணிகளை முடிக்க ஒப்பந்ததாரர்கள் கூறியுள்ளனர்

மழைக்காலம் தொடங்கும் முன் பணிகளை முடிக்கத் தவறினால், மழைநீர் வடிகால் ஒப்பந்ததாரர்களை கருப்புப் பட்டியலில் சேர்க்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என நகராட்சி நிர்வாகம் மற்றும் குடிநீர் வழங்கல் துறை செயலர் சிவதாஸ் மீனா எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

செயலாளர், சென்னை மாநகராட்சி ஆணையர் ககன்தீப் சிங் பேடியுடன், சம்பந்தப்பட்ட ஒப்பந்ததாரர்கள் முன்னிலையில், நகரம் முழுவதும் நடைபெற்று வரும் மழைநீர் வடிகால் பணிகளின் முன்னேற்றம் குறித்து வெள்ளிக்கிழமை ஆய்வு செய்தார்.

சந்திப்பின் போது, ​​ஷிவ் தாஸ் மீனா ஒப்பந்ததாரர்களை இழுத்தார், அவர்கள் முடிக்க இலக்கில் பின்தங்கி உள்ளனர். ஒரு ஒப்பந்ததாரரின் பெயரைச் சொன்ன செயலாளர், அந்த ஒப்பந்ததாரரை எதிர்காலத்தில் சென்னை மாநகராட்சி மற்றும் அரசுப் பணிகளில் எடுப்பதில் இருந்து ஏன் தடுப்புப்பட்டியலில் சேர்க்கக்கூடாது என்று கேட்டார்.

மேலும், வடிகால் அமைக்கும் போது, ​​வடிகால் அமைக்கும் போது, ​​வடிகால் அமைக்கும் போது, ​​வடிகால் அமைக்கும் போது, ​​வண்டல் மண் பிடிக்கும் குழிகள், குழாய்கள் மற்றும் பிறவற்றை ஒரே நேரத்தில் அமைக்க, குடிமக்கள் மற்றும் ஒப்பந்ததாரர்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

சென்னையின் பல பகுதிகளில் மழைநீர் வடிகால் பணிகளை சிவதாஸ் மீனா சனிக்கிழமை ஆய்வு செய்தார்.

No posts to display