காங்கிரஸ் கண்டன ஊர்வலம்: ராகுலை டெல்லி போலீசார் கைது செய்தனர்

டெல்லியில் நாடாளுமன்றம் மற்றும் ராஷ்டிரபதி பவனுக்கு இடையே மத்திய அரசுக்கு எதிராக ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்ட ராகுல் காந்தி உட்பட பல காங்கிரஸ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் வெள்ளிக்கிழமை டெல்லி காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கைது செய்யப்படுவதற்கு முன்பு செய்தியாளர்களிடம் பேசிய காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி, கட்சிக்காரர்களை டெல்லி போலீசார் தவறாக நடத்துவதாக குற்றம்சாட்டினார்.

“விலைவாசி உயர்வு மற்றும் வேலையின்மை பிரச்சினைகளில் நாங்கள் இங்கு நிற்கிறோம். நாங்கள் முன்னேற விரும்பினோம், ஆனால் போலீசார் எங்களை அனுமதிக்கவில்லை” என்று காந்தி கூறினார்.

எம்.பி.க்கள் தாக்கப்பட்டது குறித்து கேட்டபோது, ​​”அது பரவாயில்லை. மனிதாபிமானம் செய்யப்பட்டதில் மகிழ்ச்சி. இந்த சக்திகளை எதிர்ப்பது எங்கள் வேலை, இந்திய ஜனநாயகம் பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதி செய்வது எங்கள் வேலை. பிரச்சினைகளை எழுப்புவது எங்கள் வேலை. விலைவாசி உயர்வு மற்றும் வேலையில்லா திண்டாட்டம் போன்ற மக்களால் நாங்கள் அதைச் செய்கிறோம்.