இணையத்தில் வைரலாகும் பொன்னி நதி பாடலின் மேக்கிங் வீடியோ இதோ !!

0
இணையத்தில் வைரலாகும் பொன்னி நதி பாடலின் மேக்கிங் வீடியோ இதோ !!

சமீபத்தில் வெளியான பொன்னியின் செல்வனின் ப்ரோமோ வீடியோ, பொன்னி நாதி பாடலின் மேக்கிங்கிற்கு திரைக்குப் பின்னால் நம்மை அழைத்துச் செல்கிறது. நடிகர் கார்த்தி மற்றும் நடன இயக்குனர் பிருந்தா ஆகியோர் பாடலில் பணியாற்றிய அனுபவத்தைப் பற்றி பேசும் பாடலின் படப்பிடிப்பை வீடியோ காட்டுகிறது.

“வந்தியத்தேவனின் ஆளுமையின் அறிமுகம், ராஜ்ஜியத்தின் அறிமுகம் மற்றும் அது எவ்வாறு வளர்கிறது” என்று நடிகர் பாடலை விவரிக்கிறார், பின்னர் நடிகர் செம்பன் என்ற பெயரில் அழைக்கப்படும் குதிரையுடன் வேலை செய்வது மற்றும் பிணைப்பு பற்றி பேசினார். நடன மாஸ்டர் பிருந்தா, குதிரை எவ்வாறு கட்டளைகளுக்குக் கீழ்ப்படிதலுடன் பதிலளித்தது என்பதைப் பற்றி பேசினார், இது நடன இயக்குனருக்கு விஷயங்களை எளிதாக்கியது.

இப்பாடலில் பெரிதும் இடம்பெறும் கார்த்தி, காவேரி ஆற்றங்கரையில் (பண்டைய காலத்தில் பொன்னி நதி என்று அழைக்கப்படும்) குதிரையில் சவாரி செய்யும் போது, ​​சோழ ராஜ்ஜியம் முழுவதும் வந்தியத்தேவனின் பயணம் முழுவதையும் பொன்னி நதி உள்ளடக்கியது என்று கூறுகிறார்.

மணிரத்னம் இயக்கிய பொன்னியின் செல்வன் படத்திற்கு ஆஸ்கார் வின்னர் ஏஆர் ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார். 1954 ஆம் ஆண்டு தமிழ் எழுத்தாளர் கல்கி எழுதிய அதே பெயரில் உள்ள பிரபலமான நாவலின் தழுவல்தான் இப்படம். இப்படத்தில் ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, விக்ரம், ஐஸ்வர்யா ராய், த்ரிஷா, பார்த்திபன், சரத்குமார், ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். மற்றும் விக்ரம் பிரபு. இரண்டு பாகங்களில் முதல் படமான நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் 30 செப்டம்பர் 2022 அன்று வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

No posts to display