Friday, June 14, 2024 11:39 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 05.08.2022 !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: இன்று உங்கள் வழியில் குழப்பமும் கவனச்சிதறலும் வரப் போவதை உணரலாம். உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் சற்று குளிர்ச்சியாகவோ அல்லது அவர்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறார்கள் என்று தெரியாமல் இருக்கவோ வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் பேசும் நபரிடமிருந்து ஒத்திசைவான பதிலைப் பெறுவதற்கு நீங்கள் காத்திருக்க வேண்டியிருக்கும். உங்கள் சொந்த பொறுப்புகளைத் தவிர எல்லாவற்றையும் புறக்கணிப்பது உங்கள் நலனுக்காக. அன்றைய அமைதியை அனுபவிக்கவும்.

ரிஷபம்: இன்று உங்கள் குரலை உயர்த்தி கேட்கும் நாள். நீங்கள் இன்று ஏதாவது வேலை செய்திருக்கலாம். ஒருவேளை நீங்கள் ஒரு சக ஊழியரை தவறாக நடத்துவதைக் கண்டிருக்கலாம் அல்லது அனுபவித்திருக்கலாம், மேலும் பேச விரும்புகிறீர்கள். ஒருவேளை நீங்கள் சில திட்டங்களில் ஆர்வமாக இருக்கலாம் மற்றும் அங்கு முன்னணி வகிக்க விரும்பலாம் அல்லது உங்கள் கவனத்தை ஈர்க்கும் பணியில் சில கொள்கை மாற்றங்கள் இருக்கலாம். உங்கள் கருத்தைத் தெரிவிக்கவும் மற்றும் நெறிமுறையைப் பின்பற்றவும்.

மிதுனம்: நீங்கள் முன்பு உணர்ந்ததைப் போலல்லாமல் உயிர்ச்சக்தியின் எழுச்சியை நீங்கள் அனுபவிக்கலாம். காரியங்களைச் செய்து முடிப்பதற்கு இன்று சிறப்பான நாள். பெரும்பாலான பணிகளை விரைவாகவும் எளிதாகவும் செய்ய முடியும் என்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள். தேவைக்கு அதிகமாக விஷயங்களைத் தள்ளிப் போடாமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். செயலை ஒத்திவைப்பது உங்களுக்கு தற்போது கிடைக்கக்கூடிய வான உதவியைப் பெறுவதைத் தடுக்கும். செய்ய வேண்டிய பட்டியலை உருவாக்கி, அதிகம் பகுப்பாய்வு செய்யாமல் நேரடியாக உள்ளே நுழையுங்கள்.

கடகம்: சுறுசுறுப்பாகக் கேட்கும் திறனில்தான் நாள் முழுவதும் இருப்பதற்கான ரகசியம் இருக்கலாம். உங்கள் நிலைப்பாட்டை பாதுகாக்க விரைந்து செல்வதற்கு முன், வாதத்தின் எதிர் பக்கத்தை நீங்கள் கேட்க வேண்டும். மற்றவர்கள் சொல்வதைக் கேட்பதன் மூலமும், அவர்களின் வாதங்களைச் செயலாக்குவதன் மூலமும், மறுப்பை வழங்குவதற்கும் உரையாடலில் சேர்ப்பதற்கும் நீங்கள் சிறந்த நிலையில் இருப்பீர்கள். இதன் விளைவாக, நீண்ட கால மாற்றத்திற்கு வழிவகுக்கும் மிகவும் பயனுள்ள விவாதத்தை நீங்கள் பெறுவீர்கள்.

சிம்மம்: உங்கள் தொழில்முறை நெட்வொர்க் மற்றும் உங்கள் அபிலாஷைகள் இன்று ஊக்கமளிக்கும் திருப்பத்தை எடுக்கும் ஒரு நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது. நீங்கள் பின்பற்றும் நிகழ்ச்சி நிரல் மற்றும் இலக்குகளின் தொகுப்பில் நம்பிக்கை வைத்திருப்பது முக்கியம். உங்கள் யோசனைகளை ஊக்குவிக்கும் நபர்களுடன் நீங்கள் தொடர்ந்து பணியாற்றும் வரை, உங்கள் இலக்குகளை அடைய உங்களைத் தூண்டும் வரை, எல்லாம் சரியாகிவிடும் என்ற நம்பிக்கை உங்களுக்கு இருக்க வேண்டும். உத்வேகத்துடன் இருங்கள் மற்றும் உங்கள் இலக்குகளைத் துரத்தவும்.

கன்னி: உங்கள் தொடர்புத் திறனை அதிகரிக்கச் சொல்லப்படும் நாள் இது. உங்களுக்கும் உங்கள் சக பணியாளர்களுக்கும் அலுவலகத்தில் வேறுபட்ட முன்னுரிமைகள் இருக்க வாய்ப்புள்ளது. எல்லாரையும் ஒன்று சேர்ப்பவராக நீங்கள் இருப்பீர்கள். நீங்கள் செய்யக்கூடிய ஒரு பங்கு மத்தியஸ்தராகும். மற்றவர்களுக்கு உதவ உங்களின் தனித்துவமான அழகைப் பயன்படுத்துவதில் வெட்கப்பட வேண்டாம்! உங்கள் முயற்சியின் காரணமாக, விஷயங்கள் மேலும் நீந்தக்கூடும்.

துலாம்: அமைதி காக்க முயற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் சில அமைதியின்மையை அனுபவிக்கும் வாய்ப்பு உள்ளது. குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்களைச் செய்வதற்கு முன், இந்த மாற்றங்கள் உங்கள் தொழில்முறை படத்தையும் நடத்தையையும் எந்த திசையில் எடுக்கும் என்பதை கவனமாக சிந்தியுங்கள். தகுந்த ஆயத்தங்களைச் செய்யுங்கள், இதன்மூலம் உங்கள் தொழில்முறைக்கு சாதகமான முடிவை எடுக்க முடியும்.

விருச்சிகம்: இன்று நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பது நேர்மறை மற்றும் பெருந்தன்மையாக இருக்கலாம். மற்றவர்களுக்கு உதவுவதில் உங்கள் கவனத்தை செலுத்தினால், உங்கள் சொந்த வேலை விரைவாகவும் எளிதாகவும் நடப்பதைக் காண்பீர்கள். ஏதேனும் நிலுவையில் உள்ள சிக்கல்களைத் தீர்ப்பதன் மூலம் நீங்கள் தொடங்க வேண்டும். பிணக்குகளை சரி செய்யவும், சமாளிப்பதற்கும் சரியான நேரம். தேவைப்படுபவர் போல் தோன்றினால் அல்லது உதவி தேவைப்படும் ஒருவர் உங்களைத் தொடர்பு கொண்டால், உதவி வழங்குவதில் தயங்க வேண்டாம்.

தனுசு: இன்று, கடந்தகால சாதனைகளில் திருப்தியடையாமல் இருப்பதே தொழில்முறை வெற்றியின் நம்பிக்கை. உங்கள் அபிலாஷைகள் வலுவடையும், இதன் காரணமாக நீங்கள் அதிகமாக வேலை செய்வீர்கள். உங்கள் எல்லையற்ற உற்சாகத்தையும் நம்பிக்கையான கண்ணோட்டத்தையும் அதிகம் பயன்படுத்துங்கள், நல்ல விஷயங்கள் உங்கள் வழியில் வரும். மேலும், உங்கள் உந்துதலையும் உற்சாகத்தையும் உயர் மட்டத்தில் வைத்திருங்கள். உங்கள் தொழில் வாழ்க்கையில் புதிய உயரங்களை அடையலாம்.

மகரம்: உங்களின் சிறந்த தகவல் தொடர்பு திறன், தன்னம்பிக்கை மற்றும் விருப்பமான நடத்தை ஆகியவற்றின் காரணமாக, உங்களின் திறமைகளை வேலையில் வெளிப்படுத்தும் வாய்ப்பு உங்களுக்கு வழங்கப்படும். உங்களுக்காக ஒரு பெயரை உருவாக்குவது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் இலக்குகளை அடையவும் நீங்கள் நிறைய முயற்சி செய்ய வேண்டும். படைப்பாற்றல் மற்றும் தைரியத்தை ஊக்குவிக்கும் உங்கள் திறன் உங்கள் மேலதிகாரிகளுக்கு நீடித்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்.

கும்பம்: முன்பை விட அலுவலகக் குழுவினருடன் உரையாடுவதற்கு நீங்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கலாம். உங்கள் கவனம் தேவைப்படும் பல விஷயங்கள் இருந்தால், இதை மட்டுப்படுத்துவது புத்திசாலித்தனமாக இருக்கலாம். நாள் முழுவதும் ஃபோனில் பேசிக்கொண்டும், காபி குடித்துக்கொண்டும் உட்கார்ந்திருக்காதீர்கள். தற்போதைய வேலையை முதலில் கையில் வைப்பது பற்றி யோசி. சமூகத்தில் சுறுசுறுப்பாக இருப்பது, உங்கள் பொறுப்புகளை உங்களுக்குத் தொடர்ந்து நினைவூட்ட வேண்டிய அவசியம் இல்லாதபோது மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்.

மீனம்: புதிய விஷயங்களைக் கண்டறிய வேண்டும் என்ற உங்கள் வலுவான விருப்பத்தின் விளைவாக உங்கள் தொழில் வாய்ப்புகள் மேம்படும். மிகவும் மாறுபட்ட பணிச்சுமை நீண்ட காலத்திற்கு உங்களுக்கு உதவும். உங்கள் லட்சியங்களையும் தாராள மனப்பான்மையையும் அவர்களின் முழு திறனுக்கும் பயன்படுத்துங்கள். அவ்வாறு செய்வதன் மூலம், நீங்கள் உங்கள் பணியில் பெருமிதம் கொள்ள முடியும் மற்றும் உங்கள் சிறந்த செயல்திறனை வழங்க முடியும். இதற்கிடையில், உங்கள் விண்ணப்பத்தை அதிகரிக்க சில புதிய தொழில்நுட்ப விஷயங்களைக் கற்றுக்கொள்வதில் சிறிது ஆற்றலை முதலீடு செய்யுங்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்