வைசாக்கில் விஜய்யை சந்தித்தாரா என்று துல்கர் சல்மான் கூறிய பதில் !!

0
வைசாக்கில் விஜய்யை சந்தித்தாரா என்று துல்கர் சல்மான் கூறிய பதில் !!

துல்கர் சல்மான் அடுத்து தெலுங்கில் ‘சீதா ராமம்’ படத்தில் நடிக்கவுள்ளார், மேலும் படம் நாளை திரையரங்குகளில் பிரமாண்டமாக வெளியிடப்பட உள்ளது. துல்கர் சல்மான் ‘சீதா ராமம்’ படத்தின் விளம்பரப் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளார். துல்கர் சல்மான் வைசாக் பயணத்தின் போது சூப்பர் ஸ்டார் விஜய்யை சந்தித்ததாக கூறப்படுகிறது. ஆனால் அது முற்றிலும் வதந்தி என்று தெரிய வந்தது. எடிம்ஸிடம் பேசிய துல்கர் சல்மான், சமீபத்தில் விஜய்யை சந்திக்கவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார்.

ஹனு ராகவபுடி இயக்கத்தில், துல்கர் சல்மான், மிருணால் தாக்கூர், ரஷ்மிகா மற்றும் சுமந்த் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ள காதல் தெலுங்கு நாடகமான ‘சீதா ராமம்’. விஷால் சந்திரசேகர் இசையமைக்க, காதல் பாடல்கள் படத்திற்கு சலசலப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

மறுபுறம், விஜய் வம்சி பைடிபள்ளி இயக்கும் ‘வரிசு’ படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார், மேலும் படக்குழு தற்போது அடுத்த ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பிற்காக வைசாக்கில் முகாமிட்டுள்ளது. ராஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிக்கிறார், மேலும் இப்படத்தில் பல பிரபல நட்சத்திரங்களும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். எமோஷனல் டிராமாவாக இருக்கும் இப்படம் காதல், நகைச்சுவை, ஆக்‌ஷன் மற்றும் சென்டிமென்ட்கள் நிறைந்ததாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

No posts to display