எஸ்.கொரியா மருத்துவமனையில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் 5 பேர் பலி, 37 பேர் காயம்

0
எஸ்.கொரியா மருத்துவமனையில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் 5 பேர் பலி, 37 பேர் காயம்

சியோலில் இருந்து தென்கிழக்கே 50 கிமீ தொலைவில் உள்ள இச்சியோனில் உள்ள மருத்துவமனையில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் குறைந்தது ஐந்து பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் 37 பேர் காயமடைந்தனர் என்று அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

33 நோயாளிகள் உட்பட 46 பேர் தங்கியிருந்த நான்கு மாடி கட்டிடத்தின் மேல் தளத்தில் உள்ள டயாலிசிஸ் மருத்துவமனையில் காலை 10.17 மணியளவில் (உள்ளூர் நேரம்) தீ விபத்து ஏற்பட்டது என்று அதிகாரிகளை மேற்கோள் காட்டி யோன்ஹாப் செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

மூன்று நோயாளிகள் உட்பட பாதிக்கப்பட்டவர்கள் அனைவரும் நான்காவது மாடியில் காணப்பட்டனர்.

21 தீயணைப்பு வாகனங்கள் மற்றும் 51 பணியாளர்களை அணிதிரட்டி, தீயணைப்பு வீரர்கள் 11.29 மணியளவில் (உள்ளூர் நேரம்) தீயை முற்றிலுமாக அணைத்தனர், பின்னர் மீட்புப் பணியாளர்களை யாரேனும் உதவி தேவைப்படுகிறார்களா என்று பார்க்க நான்காவது மாடிக்கு அனுப்பினார்கள்.

கட்டிடத்தின் மூன்றாவது மாடியில் உள்ள ஸ்கிரீன் கோல்ஃப் மைதானத்தில் தீப்பிடித்ததாக தீயணைப்பு அதிகாரிகள் கருதுகின்றனர், இருப்பினும் தீ எங்கு, ஏன் தொடங்கியது என்பதைத் துல்லியமாகத் தீர்மானிக்க ஒரு ஆய்வு தேவைப்படுகிறது.

இந்த கட்டிடத்தில் ஒரு ஓரியண்டல் மருத்துவ மையம் மற்றும் இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது தளங்களில் அலுவலகங்கள் மற்றும் முதல் தளத்தில் உணவகங்கள் உள்ளன என்று அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

No posts to display