சிவகார்த்திகேயன் உடன் இணைந்த யோகிபாபு !!

0
சிவகார்த்திகேயன் உடன் இணைந்த  யோகிபாபு !!

சிவகார்த்திகேயன், அதிதி ஷங்கர் நடிப்பில் மடோன் அஸ்வின் இயக்கிய ‘மாவீரன்’ திரைப்படம் நேற்று திரைக்கு வந்தது. படக்குழு சென்னையில் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியுள்ளது, மேலும் படத்தில் சுவாரஸ்யமான சேர்க்கைகள் இருக்கும் என்று தயாரிப்பாளர் அருண் விஸ்வா எங்களிடம் கூறியிருந்தார். அதிதி ஷங்கர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார் என்று அறிவித்த பிறகு, இயக்குனர்-நடிகர் மிஷ்கின் மற்றும் சரிதா படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டது.

மேலும் இன்று, யோகி பாபுவும் படத்தில் காணப்படுவார் என்று தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்துள்ளனர். யோகி பாபு மடோனுடன் ‘மண்டேலா’ படத்தில் பணியாற்றினார், இது இயக்குனருக்கு தேசிய விருதைப் பெற்றுத்தந்தது. யோகி பாபுவுக்கு மடோன் என்ன வேடம் கொடுப்பார் என்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.

முன்னதாக தயாரிப்பாளர் அருண் நமக்கு அளித்த பேட்டியில், “படம் சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, எனவே, இந்த கதாபாத்திரங்களின் தோற்றம் அதற்கேற்ப இருக்கும். படத்தை இரண்டு அல்லது மூன்று ஷெட்யூல்களில் படமாக்க திட்டமிட்டுள்ளோம். ஒரு ஒற்றை நீட்டிப்பு, இடையில் சிறிய இடைவெளிகளுடன்.” படத்தில் வேறு யார் நடிக்கிறார்கள் என்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.

No posts to display