நடிகர் கார்த்தி நடிப்பில் உருவான விருமன் படத்தை பற்றிய ட்ரைலர் இதோ !!

0
நடிகர் கார்த்தி நடிப்பில் உருவான விருமன் படத்தை பற்றிய ட்ரைலர் இதோ !!

கார்த்தியின் விருமன் படத்தின் டிரைலர் மற்றும் ஆடியோ புதன்கிழமை பிரமாண்டமாக நடைபெற்றது. படத்தின் படப்பிடிப்பு நடக்கும் மதுரையில் விழா நடந்தது. முத்தையா இயக்கியிருக்கும் இப்படம் ஒரு சரியான கிராமத்து மாஸ் என்டர்டெய்னர் போல் தெரிகிறது.

2.32 நிமிடம் நீளமான டிரெய்லரில் இருந்து, கார்த்தி கிராமப்புற ரஃபியனாக நடித்திருப்பதால் படம் உயர்வாக இருக்கும் என்று நாங்கள் சேகரிக்கிறோம். முத்தையா இயக்கிய பருத்திவீரன், கொம்பன் போன்ற படங்களில் அவரது பாத்திரங்களை நினைவுபடுத்துகிறது.

கார்த்தியின் அப்பாவாக பிரகாஷ் ராஜ் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார் விருமன். சூரி அவருக்கு பக்கத்துணையாக தோன்றுகிறார் மற்றும் அதிதி சங்கர் அவரது காதல் ஆர்வத்தில் நடிக்கிறார். ராஜ் கிரண், சிங்கம்புலி, ரோபோ சங்கர், கருணாஸ், மனோஜ் பாரதி, ஆர்.கே.சுரேஷ், சரண்யா பொன்வண்ணன், வடிவுக்கரசி மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர்.

யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ள விருமான் படத்தை சூர்யா, ஜோதிகா தலைமையிலான 2டி எண்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது. ஆகஸ்ட் 12-ம் தேதியை ரிலீஸ் தேதியாக தயாரிப்பாளர்கள் உறுதி செய்துள்ளனர்.

No posts to display