விருமன் ஆடியோ லாஞ்சில் செய்த அஜித் ரசிகர்கள் தரமான செயல் !!நீங்களே பாருங்க

0
விருமன் ஆடியோ லாஞ்சில் செய்த அஜித் ரசிகர்கள் தரமான செயல் !!நீங்களே பாருங்க

கார்த்தி மற்றும் அறிமுக நடிகை அதிதி ஷங்கர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள ‘விருமான்’ ஆகஸ்ட் 12 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிட தயாராகி வருகிறது, மேலும் படத்தின் சலசலப்பைக் கிளப்புவதற்காக தயாரிப்பாளர்கள் டிரெய்லரை வெளியிட்டுள்ளனர். 2 நிமிடம் மற்றும் 32 வினாடிகள் ஒரு தந்தை மற்றும் மகன் சண்டையுடன் ஒரு திடமான நாடகத்தை சுட்டிக்காட்டுகிறது, மேலும் இது பார்வையாளர்கள் திரையரங்குகளில் ரசிக்க ஒரு தகுதியான திரைப்படத்தை உறுதிப்படுத்துகிறது. ட்ரெய்லர் ஒரு தாய் தன் மகனுக்கு அவனது தந்தையுடன் இருக்கும் சண்டையை ஊக்குவிப்பதோடு நினைவூட்டுகிறது.

ட்ரெய்லரில் இருந்து, கார்த்தி ஒரு சமூகப் பொறுப்புள்ள கிராமவாசியாகக் காணப்படுவார், மேலும் அவர் ஒரு ஊழல் அதிகாரியை எடுத்துக்கொள்வார், அவர் தந்தையும் ஆவார். கிராமப்புற ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரான இப்படமும் பல பிரச்சனைகளில் கவனம் செலுத்தும், மேலும் இயக்குனர் முத்தையா டிரெய்லரை துடிப்பான காட்சிகளுடன் பேக் செய்துள்ளார். இயக்குனர் படத்திலும் அதையே கொண்டு செல்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் ட்ரெய்லர் வெளியீட்டிற்குப் பிறகு ‘விருமான்’ மீதான எதிர்பார்ப்பு கொஞ்சம் அதிகமாக உள்ளது.

இந்நிலையில் நேற்று நடைபெற்ற விருமன் ஆடியோ லாஞ்சில் அஜித் ரசிகர்கள் செய்த அஜித்துடைய புகைப்படத்தை ஏந்திய வாறு வீடியோ தற்போது வைரலாகிறது இதோ

விருமன்’ படத்தில் பாரதிராஜா, ராஜ்கிரண், பிரகாஷ் ராஜ், சரண்யா பொன்வண்ணன், சூரி, இளவரசு, ஆர்.கே.சுரேஷ், மனோஜ் பாரதிராஜா, வடிவுக்கரசி, மைனா நந்தினி உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர், மேலும் அவர்களின் கதாபாத்திரங்கள் டிரெய்லரில் கவனம் செலுத்தியுள்ளன. யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையை கவனித்து வருகிறார், மேலும் டிரெய்லருக்கான அவரது பின்னணி இசை வீடியோவை மேலும் சுவாரஸ்யமாக்கியுள்ளது.

No posts to display