சிலம்பரசன் நடிக்கும் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ படத்தை பற்றிய மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

0
சிலம்பரசன் நடிக்கும் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ படத்தை பற்றிய மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

சிலம்பரசன் அடுத்ததாக இயக்குனர் கௌதம் மேனனுடன் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள ‘வென்று தனித்து காடு’ படத்தில் நடிக்கிறார். படத்தில் தனது பகுதிகளுக்கு டப்பிங் முடித்த சிலம்பரசன் அதன் டப்பிங் அமர்வின் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். மேலும், சிலம்பரசன் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ படத்தின் ஐந்து நிமிட நீளமான ஆக்‌ஷன் காட்சியையும் ஒரே ஷாட்டில் முடித்துள்ளார், மேலும் அவர் ரசிகர்களை நிச்சயம் ஆச்சரியப்படுத்துவார். ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் ரசிகர்களை திரையரங்குகளில் கிறங்க வைக்கும் என்பது உறுதி.

வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் கடைசியாக வெளியான ‘மாநாடு’ படத்தில் சிலம்பரசன் 30 வினாடிகள் ஒற்றை ஷாட் பாட்டில் சண்டைக் காட்சியை நிகழ்த்தியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது, மேலும் படத்தின் வெளியீட்டிற்குப் பிறகு தயாரிப்பாளர்கள் மேக்கிங் வீடியோவை வெளியிட்டனர்.

‘வென்று தனிந்து காடு’ படத்தில் சிலம்பரசன் மற்றும் சித்தி இத்னானி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் ராதிகா, கயாடு லோஹர் மற்றும் பல பிரபலமான முகங்கள் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இப்படத்திற்கு இசையமைக்கிறார், மேலும் படத்தின் சிங்கிள் டிராக்கை தயாரிப்பாளர்கள் முன்பே வெளியிட்டுள்ளனர்.

இதற்கிடையில், சிலம்பரசன் சில நாட்களுக்கு முன்பு ‘பாத்து தலை’ படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கினார், மேலும் படத்தின் இறுதி ஷெட்யூல் மைசூரில் நடந்து வருகிறது.

No posts to display