சமுத்திரக்கனி நடிக்க தம்பி ராமேவின் இயக்கத்தில் மீண்டும் ராஜா கீலி

0
சமுத்திரக்கனி நடிக்க தம்பி ராமேவின் இயக்கத்தில் மீண்டும் ராஜா கீலி

நடிகர் சமுத்திரக்கனி, தம்பி ராமையா இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் ராஜா கிளி படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். புதன்கிழமை பூஜை விழாவுடன் தயாரிப்பாளர்கள் இந்த திட்டத்தை அதிகாரப்பூர்வமாக தொடங்கினர்.

மாநாடு, கங்காரு, மிக மிக அவசரம் போன்ற படங்களைத் தயாரித்த சுரேஷ் காமாட்சி இந்தப் படத்தைத் தயாரிக்கிறார்.

தம்பி ராமையா மற்றும் சமுத்திரக்கனி இதற்கு முன்பு சட்டை, அப்பா மற்றும் சமீபத்தில் வெளியான வினோதயா சித்தம் போன்ற படங்களில் இணைந்து நடித்துள்ளனர். ராஜா கிளியில் சுவேதா செம்மண் மற்றும் மியாஸ்ரீ சௌமியா கதாநாயகிகளாக நடித்துள்ளனர்.

மேலும், படத்தில் எம்.எஸ்.பாஸ்கர், பழ கருப்பையா, இளவரசு, ஆடுகளம் நரேன், பின்னணி பாடகர் கிரிஷ், பிரவீன் ஜி, இயக்குனர் மூர்த்தி, கும்கி அஷ்வின், ரேஷ்மா, வெற்றி குமரன், கும்கி தரணி, தீபா, ஜி.பி.முத்து, ராகுல் ஜி உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் கோபிநாத், கலை இயக்குநர் உமேஷ் ஜே குமார், இசையமைப்பாளர் தினேஷ், எடிட்டர் சுதர்சன் ஆகியோர் உள்ளனர். தம்பி ராமையாவின் மகன் உமாபதி இப்படத்தை இணைந்து இயக்குகிறார்.

இந்தப் படத்தை இயக்குவது குறித்து தம்பி ராமையா கூறும்போது, ​​“இந்தப் படம் ஒரு மனிதனின் வாழ்க்கை வரலாற்றை மையமாக வைத்து நிறைய உணர்வுப்பூர்வமான காதலுடன் உருவாகியிருப்பதால், இதை இயக்குவது சரியான முடிவாக இருக்கும் என்று உணர்ந்து, என்னுடைய இயக்குநராக நடிக்க முடிவு செய்தேன். திரும்பி வா. திரையரங்குகளில் இருந்து வெளியே வரும் போது, ​​ஒரு மனிதனின் வாழ்க்கைப் பயணத்தைப் பார்த்தது போன்ற வலுவான உணர்வை இந்தப் படம் தரும்.”

இதற்கிடையில், தம்பி ராமையா இயக்குனராக மீண்டும் வருவதை ராஜ கிளி குறிக்கும். இவர் இதற்கு முன்பு மனு நீதி (2000), இந்திரலோஹத்தில் நா அழகப்பன் (2008) மற்றும் மணியார் குடும்பன் (2018) ஆகிய படங்களை இயக்கியுள்ளார்.

No posts to display