லத்தி: வினோத் குமார் படப்பிடிப்பின் போது ராகவ் தனது கேரவனில் இருந்து ஆன்லைன் வகுப்புகளில் கலந்து கொள்வார்

0
லத்தி: வினோத் குமார் படப்பிடிப்பின் போது ராகவ் தனது கேரவனில் இருந்து ஆன்லைன் வகுப்புகளில் கலந்து கொள்வார்

சமீபத்தில், தேசிய குழந்தைகள் உரிமைகள் பாதுகாப்பு ஆணையம் (NCPCR) ஷோபிஸ் துறையில் குழந்தை கலைஞர்களைப் பாதுகாக்க புதிய வழிகாட்டுதல்களை உருவாக்கியுள்ளது. வரைவு வழிகாட்டுதல்களின் முக்கிய சிறப்பம்சங்களில் ஒன்று, ஷோபிஸ் மைனர்கள் ஒரு வருடத்தில் தொடர்ச்சியாக 27 நாட்களுக்கு மேல் மற்றும் ஒரு நாளில் ஆறு மணி நேரத்திற்கு மேல் வேலை செய்யக்கூடாது. ‘பொழுதுபோக்கு துறையில் குழந்தைகளின் பங்கேற்புக்கான ஒழுங்குமுறை வழிகாட்டுதல்கள்’ வரைவு திரைப்படங்கள், OTT, TV, ரியாலிட்டி ஷோக்கள் மற்றும் குழந்தை கலைஞர்கள் ஈடுபடும் பிற துறைகளை உள்ளடக்கும்.

விஷால் நாயகனாக நடிக்கும் லத்தி படத்திற்காக குழந்தை நட்சத்திரமான லிரிஷ் ராகவை படமாக்கிய வினோத் குமாரிடம் புதிய வழிகாட்டுதல்களைப் பற்றி கேட்டால், அவர்களுடன் பணிபுரியும் குழந்தை கலைஞர்கள் வசதியாக இருப்பதை படக்குழுவினர் உறுதிப்படுத்துவது முக்கியம் என்று கூறுகிறார். பாதுகாப்பான.

விஷாலின் மகனாக ராகவ் நடிக்கிறார், அவரை ஹீரோவுக்கு இணையாக நடத்தினோம். குறிப்பாக இது ஒரு அதிரடித் திரைப்படம் என்பதால் அவரது வசதி மற்றும் பாதுகாப்புக்கு அதிக முன்னுரிமை அளிக்கப்பட்டது. நாங்கள் அவரை ஒப்பந்தம் செய்தபோது, ​​​​கதை மற்றும் அவரது பாத்திரம் பற்றி எல்லாவற்றையும் அவரிடம் சொன்னோம், அவர் வசதியாக இருப்பதை உறுதிசெய்த பிறகுதான் நாங்கள் முன்னேறினோம், ”என்று இயக்குனர் கூறுகிறார், அவர்கள் எப்போதும் செட்டில் அதிர்வை நேர்மறையாக வைத்திருக்கிறார்கள். “நாங்கள் முதலில் அவரது காட்சியை இயக்குவோம், அவர் எடுத்த பிறகு, அவர் எவ்வளவு அழகாக ஷாட் செய்துள்ளார் என்று கூறி அவரை ஊக்குவிப்போம். அவர் மன அழுத்தத்தில் இருப்பதை நாங்கள் விரும்பவில்லை, ”என்று அவர் கூறுகிறார்.

ராகவ் தனது வகுப்புகளைத் தவறவிடாமல் பார்த்துக் கொண்டனர். “அவர் தனது கேரவனில் இருந்து ஆன்லைன் வகுப்புகளில் கலந்துகொள்வார், மேலும் அவர் செட்டில் தனது வீட்டுப்பாடத்தை விடாமுயற்சியுடன் செய்வதையும் நான் பார்த்திருக்கிறேன். அவனது இடைவேளையின் போது அவனுடைய பெற்றோரும் அவனுக்குக் கற்பிப்பார்கள். பள்ளிகள் இன்னும் திறக்கப்படாதபோது படத்தின் பெரும்பகுதியைக் குறைக்கிறோம்; அதனால் அவர் உடல் வகுப்புகளை மிகக் குறைந்த நாட்களே தவறவிட்டார்,” என்கிறார் வினோத்.
ராகவ் அதிக வேலை செய்யவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த, குழு அவரது அட்டவணையை கவனமாக திட்டமிட்டது. “அவர் பெரும்பாலும் விஷாலுடன் காம்போ காட்சிகளை வைத்திருந்தார். அதனால், அவர்கள் ஒன்றாக இருந்த நாட்களில் முதலில் படப்பிடிப்போம். அவர் காலை 9 மணிக்கு வந்தால், அவர் வழக்கமாக 11 அல்லது 12 மணிக்குள் செய்வார். அவருக்கு அதிக நேரம் வேலை இருந்தால், அவர் ஷாட்களுக்கு இடையில் குறைந்தது இரண்டு மணிநேர இடைவெளி வைத்திருப்பதை உறுதிசெய்கிறோம், அதனால் அவர் தூங்கி, இடைப்பட்ட நேரத்தில் பள்ளிப் பணிகளைச் செய்யலாம்,” என்று அவர் கையெழுத்திடுகிறார்.

No posts to display