‘குருதி ஆட்டம்’ படத்தின் வெளியீட்டை முன்னிட்டு இயக்குநர் ஸ்ரீ கணேஷுக்கு சிவகார்த்திகேயன் வாழ்த்து

0
‘குருதி ஆட்டம்’ படத்தின் வெளியீட்டை முன்னிட்டு இயக்குநர் ஸ்ரீ கணேஷுக்கு சிவகார்த்திகேயன் வாழ்த்து

பல பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றிப்படங்களை கொடுத்து தென்னக முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக சிவகார்த்திகேயன் திகழ்கிறார். பிஸியான ஷூட்டிங் இருந்தபோதிலும், சிவகார்த்திகேயன் திறமையான நடிகர்களை ஊக்குவித்து வருகிறார், மேலும் அவர்களின் பணிக்காக தகுதியான படங்களைப் பாராட்டுகிறார். அதர்வா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ள ‘குருதி ஆட்டம்’ படத்தின் சிறப்பு காட்சியை சிவகார்த்திகேயன் பார்த்ததாகவும், படத்தின் மேக்கிங்கில் அவர் மிகவும் ஈர்க்கப்பட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது. ‘குருதி ஆட்டம்’ நாளை (ஆகஸ்ட் 5) திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில், ‘குருதி ஆட்டம்’ இயக்குனர் ஸ்ரீ கணேஷ் வெற்றி பெற வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார் சிவகார்த்திகேயன்.

ஸ்ரீ கணேஷ் 2017 இல் ‘8 தோட்டாக்கள்’ மூலம் அறிமுகமானார், மேலும் படம் விமர்சகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து பாராட்டுகளைப் பெற்றது. திறமையான இயக்குனர் ஐந்தாண்டுகளுக்குப் பிறகு தனது இரண்டாவது படத்தை வழங்க உள்ளார், ஆனால் அவர் ‘குருதி ஆட்டம்’ மூலம் சிறப்பான ஒன்றை வழங்குவார் என்று நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறார். விமர்சகர்கள் மற்றும் சினிமா நட்சத்திரங்களின் ஆரம்பகால வாய் வார்த்தைகள் படத்திற்கு பெரும் சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளன.

‘குருது ஆட்டம்’ ஒரு நிரம்பிய அதிரடி நாடகம், இதில் அதர்வா மற்றும் ப்ரியா பவானி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் ராதாரவி, ராதிகா, பேபி திவ்யதர்ஷினி, கண்ணா ரவி, பிரகாஷ் மற்றும் வத்சன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display