Tuesday, June 18, 2024 5:46 pm

கோலிவுட்டில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகர்களின் சர்வே ரிப்போர்ட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய்க்குப் பிறகு ஒட்டுமொத்த திரையுலகமும் ஒரு பெரிய மாற்றத்திற்குச் சென்றுள்ளது, மேலும் சினிமா பார்வையாளர்களின் பழக்கமும் மாறிவிட்டது. இரண்டரை வருடங்கள் அல்லது அதற்கும் மேலாக இயல்பு வாழ்க்கை சீர்குலைந்த நிலையில், நுகர்வோர் ஹாலிவுட் சினிமா மற்றும் வெப் சீரிஸ்கள் மட்டுமின்றி உலக சினிமாவையும் தங்கள் உள்ளங்கைகளிலும் வீடுகளிலும் பார்க்கக்கூடியதாக இருந்தது.

தமிழ்த் திரையுலகமும் முன்னெப்போதும் இல்லாத வகையில் மாறிவிட்டது, இப்போதெல்லாம் ஒரு திரைப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெறுவதற்கு ஒரு முன்னணி ஹீரோவின் முன்னிலையில் கூட வெற்றியை உத்தரவாதம் செய்ய முடியாது.

இதற்கிடையே தற்போது கோலிவுட் திரையுலகில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் முன்னணி நடிகர்கள் குறித்த விவரம் வெளியாகியுள்ளது. இதில் விக்ரம் திரைப்படத்தின் மூலம் மீண்டும் டாப் இடத்திற்கு வந்துள்ளார் கமல்.

அதன்படி கமல் விக்ரம் படத்தின் மாபெரும் வெற்றியை தொடர்ந்து அவரின் அடுத்த படத்திற்கான சம்பளம் ரூ. 130 கோடிக்கு உயர்ந்துள்ளது.
தளபதி விஜய் வாரிசு திரைப்படத்திற்காக ரூ. 120 கோடியை சம்பளமும், அவரின் அடுத்த தளபதி 67 படத்திற்காக ரூ. 130 கோடியை சம்பளமாக பெற இருக்கிறாராம்.

ரஜினி அண்ணாத்த திரைப்படத்திற்காக ரூ. 118 கோடியை சம்பளமாக வாங்கியுள்ளாராம். ஆனால் அப்படத்தின் தோல்வி காரணமாக அதே தயாரிப்பு நிறுவனத்தில் ரஜினியின் அடுத்த ஜெயிலர் திரைப்படத்திற்காக ரூ. 80 கோடியை சம்பளமாக வாங்க உள்ளாராம்.
கோலிவுட்டில் கடந்த சில வருடங்களாக ரஜினி, விஜய், அஜித் இடையே போர் நடந்து வருகிறது. தற்போது ‘வாரிசு ’ படத்துக்கு 120 கோடியும், ‘தளபதி 67’ படத்துக்கு 130 கோடியும் சம்பளம் வாங்கியதால் விஜய் ரேஸில் முந்தியதாக கூறப்படுகிறது. மறுபுறம் ‘அண்ணாத்தே’ படத்திற்கு ரஜினி 118 கோடிகளை வாங்கினார், ஆனால் படத்தின் விமர்சன மற்றும் வணிகரீதியான தோல்வி காரணமாக அவர் இப்போது ‘ஜெயிலர்’ படத்திற்கு 80 கோடிகளைப் பெற்றுள்ளார் என்று உறுதிப்படுத்தப்படாத தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ‘வீரம்’, ‘வலிமை’ என தொடர் வெற்றிப் படங்களை கொடுத்த அஜித்குமார், நூறு கோடிக்கு மேல் சம்பளம் வாங்கிக் கொண்டிருக்கிறார்.

இதற்கிடையில், துணைக் கண்டத்தில் மிகவும் மதிக்கப்படும் நடிகரான கமல்ஹாசன் வணிகரீதியாக ஒருபோதும் பந்தயத்தில் இல்லை, ஏனெனில் அவரது ‘பஞ்சதந்திரம்’, ‘தசாவதாரம்’ மற்றும் ‘விஸ்வரூபம்’ ஆகிய படங்கள் புதிய மில்லினியத்தில் வணிகரீதியான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியது. இருப்பினும் உலகநாயகன் தனது மறுபிரவேசப் படமான ‘விக்ரம்’ உள்நாட்டில் இருநூறு கோடி ரூபாயும், மொத்தமாக ஐநூறு கோடியும் வசூலித்ததாகக் கூறப்படுவதால், உலகநாயகன் கருப்புக் குதிரையாக பந்தயத்தில் வெற்றி பெற்றுள்ளார்.


தற்போது கமல் தனது சம்பளத்தை 130 கோடியாக நிர்ணயித்துள்ளதாகவும், ஷங்கர் இயக்கிய ‘இந்தியன் 2’ திரைப்படம் ‘விக்ரம்’ படத்தை விட அதிகமாகவோ அல்லது அதற்கு மேல் வியாபாரம் செய்தாலோ அதை மேலும் அதிகரிப்பார் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. எனவே தற்போதைய சூழ்நிலையில் தமிழ் சினிமாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகர்கள் விஜய் மற்றும் கமல் தான். ஆனால் அஜித் மற்றும் ரஜினி ரசிகர்கள் ‘ஏகே 61’ மற்றும் ‘ஜெயிலர்’ வெளியானவுடன் இது மாறும் என்றும் இரண்டு கவர்ச்சியான நட்சத்திரங்கள் ‘ஏகே 62’ மற்றும் ‘தலைவர் 170’ படங்களுக்கு அதிக சம்பளத்தை ஈர்ப்பார்கள் என்றும் சத்தியம் செய்கிறார்கள்.வாங்குகிறார்கள்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்