சென்னையில் தன்னைத் தவிர்த்த பெண்ணைத் தாக்கிய காதலன்

0
சென்னையில் தன்னைத் தவிர்த்த பெண்ணைத் தாக்கிய காதலன்

சென்னையில் தன்னைத் தவிர்த்த பெண்ணை கல்லூரி மாணவர் தாக்கிய கொடூர சம்பவம்.

தேனாம்பேட்டையில் உள்ள தனியார் கல்லூரியில் படிக்கும் பிரசாந்த் (19) என்பவர் 21 வயது இளைஞருடன் பள்ளிப் பருவத்திலிருந்தே பழக்கத்தில் இருந்தார். இருப்பினும், அந்த பெண்ணின் பெற்றோருக்கு இது தெரிந்ததும் அவர்களது உறவு பிடிவாதமாக மாறியது.

பெற்றோரால் கண்டிக்கப்பட்டதால், அந்த பெண் இரண்டு மாதங்களாக பிரசாந்தை தவிர்த்து வந்தார். இதனால் ஆத்திரமடைந்த அவர், நேற்று மாலை கல்லூரியில் இருந்து வீடு திரும்பும் போது பேருந்து நிறுத்தத்தில் அவரை எதிர்கொண்டு, ஏன் தன்னுடன் பேச மறுக்கிறீர்கள் என்று கேட்டுள்ளார்.

வாக்குவாதம் தீவிரமடைந்தது மற்றும் ஆத்திரத்தில், பிரசாந்த் தான் மறைத்து வைத்திருந்த பாக்கெட் கத்தியை எடுத்து, அவள் முகத்தில் இரத்தக்களரியை விட்டு அவளை தாக்கினார். இந்தச் செயலுக்குப் பிறகு அவர் அங்கிருந்து தப்பிச் சென்றாலும், பின்னர் காவல் நிலையத்தில் சரணடைந்த அவர் சிறையில் அடைக்கப்பட்டார்.

காயமடைந்த அவர் ராயப்பேட்டை அரசு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து மேலும் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

No posts to display