ஜெயம் ரவியின் முப்பதாவது படம் அதிகாரப்பூர்வமாக பூஜையுடன் தொடங்குகிறது

0
ஜெயம் ரவியின் முப்பதாவது படம் அதிகாரப்பூர்வமாக பூஜையுடன் தொடங்குகிறது

ஒரு கல் ஒரு கண்ணாடி புகழ் எம்.ராஜேஷ் இயக்கத்தில் ஜெயம் ரவியின் முப்பதாவது படம் இன்று பூஜையுடன் அதிகாரப்பூர்வமாகத் தொடங்கப்பட்டது. தற்போது ஜெயம் ரவி 30 என்ற பெயரில் உருவாகி வரும் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு அடுத்த வாரம் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. படத்தை ஸ்கிரீன் சீன் மீடியா என்டர்டெயின்மென்ட் பிரைவேட் லிமிடெட் தயாரித்துள்ளது.

சமீபத்தில் தி லெஜண்ட் படத்தில் பணியாற்றிய ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இப்படத்திற்கு இசையமைக்கிறார். இசையமைப்பாளர் ஜெயம் ரவியுடன் கடைசியாக 2017 இல் வெளியான வனமகனில் ஒத்துழைத்தார். கதாநாயகனாக நடிக்கும் ஜெயம் ரவியுடன் நடிகர்கள் நடராஜன் சுப்ரமணியம்(நட்டி), வி.டி.வி கணேஷ், மற்றும் பிரியங்கா மோகன் ஆகியோர் இணைந்துள்ளனர். ஜெயம் ரவி தற்போது மணிரத்னம் இயக்கத்தில் தனது வரவிருக்கும் வரலாற்றுக் காவியமான பொன்னியின் செல்வனை விளம்பரப்படுத்துவதில் பிஸியாக இருக்கிறார்.

படத்தின் வெளியீட்டு விழா குறித்த அறிவிப்பு போஸ்டருடன் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்தனர். படத்தின் கதைக்களம் மற்றும் மற்ற நடிகர்கள் பற்றிய விவரங்கள் இன்னும் வெளிவரவில்லை. இயக்குனர் எம் ராஜேஷ் சமீபத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர் – அடுத்தவர் யார்?

No posts to display