மேட்டூர் அணையில் இருந்து அதிக அளவு நீர் வெளியேற்றப்படுவதால் ஈரோட்டில் பல பகுதிகள் வெள்ளத்தில் மூழ்கியுள்ளன

0
மேட்டூர் அணையில் இருந்து அதிக அளவு நீர் வெளியேற்றப்படுவதால் ஈரோட்டில் பல பகுதிகள் வெள்ளத்தில் மூழ்கியுள்ளன

மேட்டூர் ஸ்டான்லி நீர்த்தேக்கத்தில் இருந்து 1.4 லட்சம் கனஅடிக்கு மேல் தண்ணீர் திறக்கப்பட்டதால், ஈரோடு பவானி, கொடுமுடி பகுதிகளில் உள்ள 100க்கும் மேற்பட்ட வீடுகளுக்கு புதன்கிழமை தண்ணீர் வந்தது.

வருவாய்த் துறை அதிகாரிகள் விரைந்து செயல்பட்டு, வெள்ளம் சூழ்ந்த வீடுகளில் இருந்து மக்களை பள்ளிகள் மற்றும் தனியார் திருமண மண்டபங்களில் அமைக்கப்பட்ட தற்காலிக நிவாரண முகாம்களுக்கு மாற்றினர். திணைக்களத்தின் அதிகாரிகள் வெள்ளத்தில் மூழ்கிய ஆற்றை ஆய்வு செய்தனர் மற்றும் தற்காலிக தங்குமிடங்களில் மீட்கப்பட்ட மக்கள் தங்குவதற்கும் உணவுக்கும் தேவையான ஏற்பாடுகளைச் செய்யுமாறு ஊழியர்களுக்கு அறிவுறுத்தினர்.

கொடுமுடியில், ‘இலுப்பை தோப்பு’ பகுதியில் வெள்ளம் சூழ்ந்துள்ள 44 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 50 குழந்தைகள் உட்பட 165 பேர் தற்காலிக நிவாரண முகாம்களில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர். இதேபோல், நாமக்கல்லில் உள்ள கொமாரபாளையத்தில் உள்ள இந்திரா நகர், கலைமகள் தெரு, மணிமேகலை தெரு ஆகிய பகுதிகளில் காவிரி நீர் வரத்து அதிகரித்துள்ளதால் வீடுகளை வெள்ளம் சூழ்ந்தது.

கனமழை காரணமாக, தர்மபுரி மாவட்ட நிர்வாகம், ஒகேனக்கல் சேவையில் குளிப்பதற்கும், தேரோட்டம் செய்வதற்கும் தடை விதித்தது. ஊதாமலை, ஆலம்பாடி, சத்திரம், முதலை பண்ணை ஆகிய ஆற்றங்கரையோரம் உள்ள தாழ்வான கிராமங்களில் வசிக்கும் மக்கள், மாவட்ட நிர்வாகம் அமைத்துள்ள தற்காலிக முகாம்களுக்கு செல்லுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளனர்.

மேலும், ‘ஆடிப்பெருக்கு’ திருவிழாவின் போது, ​​வெள்ளம் பெருக்கெடுத்து ஓடும் காவிரி ஆற்றில், மக்கள் வருவதை தடுக்க, வருவாய்த்துறை, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப்பணி மற்றும் போலீசார் இணைந்து, ரோந்து சென்றனர். மேற்கு மாவட்டங்கள்

No posts to display